Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
Goodyear Vietnam nói:
B_O_S_S nói:
Goodyear Vietnam nói:
B_O_S_S nói:
Vậy bác tính thử cho em, xe em 225/45ZR18 thì hoán đổi thế nào?
Sorry trả lời bác trễ!
Bác sử dụng xe gì mà đi dùng size này vậy?
Hiện tại Goodyear cũng có size này, nhưng đây là hàng cao cấp Run On Flat, xuất xứ Châu Âu
"Xe sử dụng lốp RunOnFlat sẽ có thể tiếp tục đi thêm được 80 km sau khi bị thủng lốp. Vì vậy bất kể bạn đang đi đến đâu, công nghệ RunOnFlat của Goodyear sẽ đảm bảo bạn đi đến nơi về đến chốn."
Bác xem thêm về công nghệ này tại website Goodyear Việt Nam

Giá lốp này là: 5,208,000 đồng/lốp x 4 lốp = 20,832,000 đồng/4 lốp.
Có gì bác báo ban tổ chức Otosaigon để họ xác nhận với bên em và bên em sẽ gửi xác nhận tặng lốp và địa chỉ cửa hàng lốp do Goodyear chỉ định để bác đến thay.
Em cũng đã từng dùng vỏ RunFlat nên biết rất rõ công dụng tuyệt vời của nó, nhưng cũng biết nhược điểm khác của nó là rất cứng chạy rất tưng
Bác kiểm tra cho em xem có vỏ thông số đó nhưng ko RunFlat được ko ah?
Xe bác cao cấp quá nên hiện tại Goodyear chỉ có sẵn lốp cao cấp RunOnFlat này thôi.

Nếu bác chọn bộ lốp này thì đúng là bác phải bù thêm 7,048,000 đồng, nhưng vẫn thấp hơn mức giá là 5,784,000 đồng.!!!

Các bác cho hỏi các bác định làm gì với số tiền đấu giá này vậy?
Bác ơi, em biết RunFlat là tốt nhưng đối với em thì nó tưng quá, em đã chạy 1 thời gian rồi
Giờ em ko muốn dùng RunFlat nữa
Bác có giải pháp nào cho em ko??

Tập Lái
29/6/12
6
0
0
B_O_S_S nói:
bác Goodyear Vietna cho em danh sách những đại lý để em đến thay vỏ
Bác báo cho bên otosaigon giúp em size lốp lớn nhất trong danh sách, sau đó em sẽ xuất voucher cho bác trong đó có địa chỉ cửa hàng chỉ định, và em sẽ báo trước cho cửa hàng. Bác có thể tùy nghi hoán đổi theo nhu cầu & theo hình thức tính toán em đã nói ở trên.

Bác cũng được đưa vào danh sách đặc biệt của Goodyear, sau này có ưu đãi gì thì sẽ ưu tiên cho bác. hihihi.

Last edited by a moderator:
Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
Goodyear Vietnam nói:
B_O_S_S nói:
bác Goodyear Vietna cho em danh sách những đại lý để em đến thay vỏ
Bác báo cho bên otosaigon giúp em size lốp lớn nhất trong danh sách, sau đó em sẽ xuất voucher cho bác trong đó có địa chỉ cửa hàng chỉ định, và em sẽ báo trước cho cửa hàng. Bác có thể tùy nghi hoán đổi theo nhu cầu & theo hình thức tính toán em đã nói ở trên.

Bác cũng được đưa vào danh sách đặc biệt của Goodyear, sau này có ưu đãi gì thì sẽ ưu tiên cho bác. hihihi.
Cám ơn bác, hi vọng sẽ trọn được 1 bộ vừa ý ;)

Tập Lái
6/9/18
2
12
5
Em đã nhận được Voucher từ Goodyear rồi các bác nhé, vậy bác ghé VP OS nhận giúp em. nếu cần giao hàng thì chiều tối em đem qua kiếm ly cafe hén, hihi..

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
Cám ơn các bác bên Goodyear đã support rất nhiệt tình, đặc biệt là bác Hải
Mình đã có được 4 cái bánh xe rất vừa ý, chạy rất êm và đẹp

Hạng D
27/7/08
2.954
87