Hạng B2
8/9/11
200
0
0
45
Em quyết tâm bon chen với các bác hội Kia: 3,8 triệu!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/6/05
190
17
18
53
San Fran Xích Long
Nhoc Quay nói:
Tiếp nối hũ gụ "TA" độc đáo của Mợ Gùa babie em xin mạn phép " chôm chỉa" chai gụ "TÂY" đã để lâu năm trong hầm gụ của bố em ( được bảo quan kĩ lưỡng theo các chiên gia về rượu tư vấn: điều kiện ánh sáng, nhiệt độ, độ ẩm) được mang tên" Remy Martin De Club" từ năm 1998.

Remy Martin De Club là sự kết hợp tuyệt vời giữa mùi vị mạnh mẽ và cấu trúc mượt mà. Có màu hổ phách sáng, hương của hoa quả khô, và hoa nhài. Có vị ấm áp của quế và hạnh nhân nướng. Với thời gian ủ lâu năm và cô đặc, nó phản ánh những nét nam tính độc đáo. Thức uống dành cho những người có nhận thức sâu sắc với hương trái cây tươi mát.

Một điều đặc biệt dành cho các bác thích sưu tầm loại rượu này: phần tem nhãn trên miệng chai đã hoàn toàn biến mất ở các chai lưu hành hiện thời ;) nên các bác có thể ngắm nghĩa kĩ hơn và thích thú hơn khi sở hữu em nó!

Vì sự đặc biệt có một không hai của em nó, em xin mạn phép được khởi giá ban đầu : <span style=""background-color: #ffffff; color: #008000;"">1,000,000
</span>

Toàn bộ số tiền thắng cuộc sẽ được góp vào phần quỹ xây nhà tình thương cho anh ĐÀO HẠNH PHÚC

Em Gụ TÂY này sẽ được đấu giá đến 23h59 phút 59 giây 30-10-2011 :D
wow ..wow.. đây đúng là hàng độc đây ợh !
, E làm cho hãng Remy Martin này từ lúc mới ra trường đến giờ cũng gần 15 năm mà mới thấy phiên bản Remy Club này ở VN, chắc chắn là hàng xách chân đặc biệt đem về biếu cho sếp rùi (chắc bố bác NQ là xxx VIP rùi ?). Độc là ở chỗ chai Club này thuôc phiên bản khá lạ với một cái vòng màu vàng gắn ở cỗ chai chụp vòng lên nắp (nhìn hơi giống chốt ..lựu đạn :)), các dòng Club từ trước tới nay hãng em nhập về không hề có cái vòng nì
!?? Độc hơn nữa là dòng Remy de Club là cấp trung cao (nằm giữa VSOP và XO) mà chỉ riêng hãng Remy mới có, các hãng khác như Hennessy, Camus, Courvoisier... không có cấp sản phẩm này, mà chỉ có 2 dòng tiêu biểu là VSOP và XO thôi

Cá nhân em và anh em trong hãng đều thích uống dòng Club này, thậm chí cho em chọn giữa uống Club hoặc XO (đắt tiền hơn) thì e vẫn prefer Club hơn, vì em này uống rất êm, vị thơm, đầm, bảo đảm quất mấy chai này có say bét nhè nhưng sáng hôm sau vẫn đi làm bình thường, không hề đau đầu luôn
!

Việc đấu giá để ủng hộ những hoàn cảnh khó khăn là rất ý nghĩa, hoan hô bác Nhoc quay & hội KIA có những việc thiết thực như vậy, e xin phép ủng hộ thêm chương trình đầu giá này bằng cách tặng thêm cho bác nào trúng đấu giá một hộp quà tết đặc biệt 2011 dành cho mẫu Club này (tất nhiên có thêm 1 chai Remy Club phiên bản 2011+ hộp quà có 2 ly Remy) mà hãng em mới nhập về cho mùa Tết này + thêm 1 chai Remy XO miniature 5cl để dành cho các bác sưu tầm hàng độc luôn
(mai e rảnh sẽ up hình hiện vật cho các bác bắn phá thêm máu) . Chúc cuộc đầu giá thành công tốt đẹp
!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/9/11
200
0
0
45
Cảm ơn bác @Luong Thang đã cho em thêm thông tin để có thêm "ham hố" sở hữu chai rượu quý này.
Phen này gay cấn àh nha!

Hạng B2
21/11/10
414
3
0
bốn biển là nhà
trùi ui, nghe bác Luong Thang nói xong, sao em thấy mê chai rượu này quá.....hoan hô Mơ nhóc quậy đã có tấm lòng vì người nghèo..

qdc confirmed
Hạng D
4/10/10
1.713
200
63
@LuongThang: Em được mợ Nhoc Quay cho cầm xem chai này, nhưng không ngờ nó quý như vậy. Cool.

Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
Ặc quý tới vậy luôn hả bác Luongthang? không ngờ em lại chôm vật báu của bạn trai mẹ em đem đấu giá vậy >.<
@bỏ nhỏ Rocket: ở nhà em còn vỏ chai đem đấu giá được hem ?^_^

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
LuongThang nói:
-------------------------------------------------------
wow ..wow.. đây đúng là hàng độc đây ợh !
, E làm cho hãng Remy Martin này từ lúc mới ra trường đến giờ cũng gần 15 năm mà mới thấy phiên bản Remy Club này ở VN, chắc chắn là hàng xách chân đặc biệt đem về biếu cho sếp rùi (chắc bố bác NQ là xxx VIP rùi ?). Độc là ở chỗ chai Club này thuôc phiên bản khá lạ với một cái vòng màu vàng gắn ở cỗ chai chụp vòng lên nắp (nhìn hơi giống chốt ..lựu đạn :)), các dòng Club từ trước tới nay hãng em nhập về không hề có cái vòng nì
!?? Độc hơn nữa là dòng Remy de Club là cấp trung cao (nằm giữa VSOP và XO) mà chỉ riêng hãng Remy mới có, các hãng khác như Hennessy, Camus, Courvoisier... không có cấp sản phẩm này, mà chỉ có 2 dòng tiêu biểu là VSOP và XO thôi

Cá nhân em và anh em trong hãng đều thích uống dòng Club này, thậm chí cho em chọn giữa uống Club hoặc XO (đắt tiền hơn) thì e vẫn prefer Club hơn, vì em này uống rất êm, vị thơm, đầm, bảo đảm quất mấy chai này có say bét nhè nhưng sáng hôm sau vẫn đi làm bình thường, không hề đau đầu luôn
!

<span style=""color: #800000;"">Việc đấu giá để ủng hộ những hoàn cảnh khó khăn là rất ý nghĩa, hoan hô bác Nhoc quay & hội KIA có những việc thiết thực như vậy, e xin phép ủng hộ thêm chương trình đầu giá này bằng cách tặng thêm cho bác nào trúng đấu giá một hộp quà tết đặc biệt 2011 dành cho mẫu Club này (tất nhiên có thêm 1 chai Remy Club phiên bản 2011+ hộp quà có 2 ly Remy) mà hãng em mới nhập về cho mùa Tết này + thêm 1 chai Remy XO miniature 5cl để dành cho các bác sưu tầm hàng độc luôn</span>
(mai e rảnh sẽ up hình hiện vật cho các bác bắn phá thêm máu) . Chúc cuộc đầu giá thành công tốt đẹp
!

Cám ơn những thông tin rất hữu ích bác LuongThang nhiều, Bác quả là rành về rượu Tây

Cám ơn những phần quà đóng góp thêm của bác giúp cuộc đấu giá khởi sắc hơn

Theo như bác "Lương Tháng":D thì chai Remy rất độc đáo, không đụng hàng và rất ngon...Mợ Nhoc Quay cũng đang hối tiếc đấy:D. Còn chờ gì nữa anh em ơi, đừng để mất cơ hội quý báu sở hữu chai Remy này và những món quà có giá trị của bác Lương tháng trao tặng thêm nhé..

Nhào dô anh em ơi!!!

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Hic....hôm qua mợ Nhoc đưa chai rượu này cho em giữ, trên đường về xớ rớ sao để rớt bể mất tiêu...

Giờ sao ta?