Hạng B2
6/2/07
266
7
18
53
HÀ NỘI
Như bác Hunguyen nói em chưa hiểu lắm. Em Ít tham gia diễn đàn nên em ko hiểu lắm SFC là tổ chức hay đơn vị gì nhưng em rât cảm ơn và kính phục tấm lòng của bác kevin chén. Vì ngay từ đầu bác kevin chén không thấy thông báo là đại diện cho đơn vị hay tập thể nào nên em cũng chưa rõ. Nhưng em vẫn Cảm ơn tấm lòng cao cả và tình thương vô bờ bến của bác đối với đồng bào miền trung.:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
co_moi nói:
Như bác Hunguyen nói em chưa hiểu lắm. Em Ít tham gia diễn đàn nên em ko hiểu lắm SFC là tổ chức hay đơn vị gì nhưng em rât cảm ơn và kính phục tấm lòng của bác kevin chén. Vì ngay từ đầu bác kevin chén không thấy thông báo là đại diện cho đơn vị hay tập thể nào nên em cũng chưa rõ. Nhưng em vẫn Cảm ơn tấm lòng cao cả và tình thương vô bờ bến của bác đối với đồng bào miền trung.:D
Bác nói đúng. Bác Kevinchen chỉ là cá nhân như bao cá nhân khác (Mimo, Bimauto, Haichien...) vì tấm lòng với đồng bào miền Trung mà tham gia đấu giá chiếc sim đẹp. Mà nhìn rộng ra, vấn đề không phải nằm ở chỗ cá nhân,tổ chức nào chiến thắng mà đó chính là sự thể hiện tấm lòng của cả một cộng đồng, một diễn đàn.... 
kevinchen nói:
Cám ơn các bác, vẫn còn hơn 10 tiếng, đấu giá vẫn chưa ngã ngũ. Có lẻ tấm lòng em với miền Trung chỉ đến đây, mai em đi Phú Quốc tham gia lễ cưới người bạn và chắc không có thời gian online, nếu may mắn em trở thành chủ nhân chiếc Sim thì các bác nhớ phone chúc mừng em, còn nếu có bác nào khác may mắn hơn thì cũng phone em, để em còn chúc mừng bác ấy. Số phone em 0938080033, tkz các bác !
Em nghĩ bác rồi sẽ là người chiến thắng thôi! Chúc mừng bác trước nhé!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
@giacmotrieuphu: bác là thành viên mới hoặc là nick ảo của một TV nào đó trên diễn đàn thì e ko biết? Nhưng có một điều khẳng định với bác là trong DS ủng hộ, đấu giá... nếu e biết TV đó ở chi hội nào thì e đều nhắc cả ví dụ bác Haichien ở hội câu cá.... kevinchen ở hội SFC. Điều đó khác với việc nói rằng hội này vô địch hay hội kia vô địch...
@all: kính đề nghị mọi người dừng việc bàn tán quá rộng xung quanh câu chữ mà tập trung vào thời khắc công bố người thắng cuộc trong cuộc đấu giá này! Sim tứ quý 7 giờ không chỉ đẹp về con số mà còn mang theo đó cả một tấm lòng của OS:)!

Hạng B2
4/8/10
136
7
0
Thật sự em rất mừng khi OS của mình như vầy! Thật là cuộc đời vẫn rất đẹp, vẫn rất đáng để phấn đấu sống sao cho đẹp. Xin cảm ơn các bác!

Hạng B2
4/8/10
136
7
0
Còn 4 phút nữa là chốt phiên đấu giá, không biết có bàn thắng vàng ở phút 90 không hỉ?

Hạng B2
6/2/07
266
7
18
53
HÀ NỘI
Bong ...... Tứ quý 7 đã thuộc về bác Kevinchen. Chúc mừng bác và một lần nữa cảm ơn tấm lòng của bác với đồng bào miền trung.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Chúc mừng Bác Kenvinchen!!
Cám ơn tấm lòng của Bác dành cho các đồng bào gặp khó khăn. Chúc bác và Gia đình sức khoẻ
.