Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Đầu Pioneer gì mà có 5.7tr ??!

RE: Đầu Pioneer gì mà có 5.7tr ??!

Dạ thưa các bác đó là hàng Trung Quốc nhái 100% ạ, cùng mẫu đó bác thích mác gì họ chả gắn được, hiện ở Hà Nội cùng mẫu đó còn có Panasonic, Pioneer, Sony... chỉ khác nhau cái tem gắn vô thôi. Giá ở Hà Nội khoảng 4,5tr

Hạng B2
13/5/07
163
2
16
Linh Đàm- Hà Nội

Hôm trước em xem 1 cái tương tự ở Hàng MUỐI, có cả Bluetooth, đọc được thẻ, USB... giá 6tr . bao tiền công lắp đặt. EM cũng biết đây là hàng Tàu , nhưng sao bác Duylinh báo giá thấp thế nhỉ

Hạng B2
12/3/07
351
36
28

Có tích hợp chức năng TV, đọc USB + thẻ nhớ, có cả kết nối Bluetooth gì đó với ĐT cho phép gọi điện nữa...

TQ nhái 100%... Hôm trươc lượn ở ADV em có thử hỏi vì có cổng USB thì đều trả lời là nhái...

Hạng B1
31/12/04
71
0
0

em đang có cái đầu JVC 2DIN 708 có cả camera lùi và thẻ nhớ 2GB nhé ...còn mới long lanh nguyên hộp(mua tu thang 8) em bán 6tr
LH 0909091983

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Trích đoạn: DUYLINHAUDIO.VN

Dạ thưa các bác đó là hàng Trung Quốc nhái 100% ạ, cùng mẫu đó bác thích mác gì họ chả gắn được, hiện ở Hà Nội cùng mẫu đó còn có Panasonic, Pioneer, Sony... chỉ khác nhau cái tem gắn vô thôi. Giá ở Hà Nội khoảng 4,5tr
nếu vậy thì mua Caska lành hơn phải ko bác? (cũng là hàng TQ nhưng còn có tên tuổi)

Hạng B1
6/11/07
95
1
0

Trích đoạn: vndnguyen

cái đầu trên là em thấy trên xe Picanto của 1 ông làm cùng ngành với em, lắp ở 1 cửa hàng là người nhà của 1 ông khác cũng làm cùng nghành. Chiều nay em đến đúng CH đó, vào lớ ngớ hỏi thì chủ CH quát giá 9 triệu mấy:mad:. Em mới nói sao xe Picanto ông kia lắp có 5 triệu mấy, anh ta mới bảo là do người nhà giới thiệu nên mới có giá đó. Sau khi biết em cũng làm trong nghành với 2 ông kia, anh ta đồng ý bán với giá 5.7tr. Em cũng nghĩ chắc chắn là hàng nhái (hàng mới chứ ko phải 2hand), vì hàng hiệu sẽ ko có giá đó, nhưng chắc là dùng cũng được với tầm tiền đó. Có tích hợp chức năng TV, đọc USB + thẻ nhớ, có cả kết nối Bluetooth gì đó với ĐT cho phép gọi điện nữa...

Chỉ tiếc là ko có cái số model để các bác tham khảo. Em nghĩ là T2 đến em sẽ lắp cái đầu đó. Lúc trước cũng định mai mốt đi HN kiếm cái đầu JVC mười mấy triệu, nhưng rồi nghĩ lại thấy dùng cái này vừa tiền cũng được:D

Có bác nào can em ko?

Bác đã lắp chưa, em cũng đang định làm 1 bộ y như vậy, do 1 bác buôn đồ nghe nhìn xe hơi trên Lạng sơn bảo sẽ mang về HN lắp để quảng cáo với giá 5,5triệu (có luôn cả camera hồng ngoại, bảo hành 6 tháng; hàng TQ xuất Mỹ gì đó). Nếu bác đã lắp thì cho em biết với nhé

Tập Lái
7/12/07
5
0
0

em nói thẳng nhé . Đó la hàng 100% hàng................................... Trung Hoa đấy chứ không phải hàng TQ đâu
làm gì có hàng "xin nặng xịn" mà có giá đó . hàng này ngoài Hà nội em bán có 5,5 triệu cả công lắp rồi bác ah

Hạng B1
6/11/07
95
1
0

Trích đoạn: dangsaoviet

em nói thẳng nhé . Đó la hàng 100% hàng................................... Trung Hoa đấy chứ không phải hàng TQ đâu
làm gì có hàng "xin nặng xịn" mà có giá đó . hàng này ngoài Hà nội em bán có 5,5 triệu cả công lắp rồi bác ah

Cửa hàng bác ở đâu để em đến tham quan cái. Ở HN dù sao cũng yên tâm mấy vụ bảo hành hơn bác nhỉ . À mà bác có mác Coska TQ xịn không bác?