Tư Vấn Đầu Tư Đầu tư Bến Lức - Long An

Tập Lái
10/4/19
41
19
8
40
Thị trấn BL có cơ sở ht rất tốt nhưng tại sao Bác o đầu tư khu mỹ yên hay gò đen. Nó vẫn gần tphcm hơn mà giá vẫn chấp nhận dc

Tập Lái
10/4/19
41
19
8
40
Không liên quan nha bác ơi, không phải nhất thiết xong vành đai 2 mới tới lượt vành đai 3, rồi đến vành đai 4 đâu. Mấy tuyến này đều chia làm nhiều đoạn, tùy vào độ ưu tiên của đoạn nào đang cấp thiết, mặt bằng sẵn có, trình lên trung ương duyệt xong thì cứ thế triển khai nha

https://baodautu.vn/de-xuat-dau-tu-...4-tphcm-doan-ben-luc---hiep-phuoc-d98770.html

Vđ4 sẽ o làm tuyến này trước vì đã có vd3 Bluc Nhà Bè ăn. 2020 rồi Bác

Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42
Thị trấn BL có cơ sở ht rất tốt nhưng tại sao Bác o đầu tư khu mỹ yên hay gò đen. Nó vẫn gần tphcm hơn mà giá vẫn chấp nhận dc
Mỹ Yên và Gò Đen nằm trong quy hoạch phát triển đô thị khi BL lên thị xã trước 2025. Mình ưu tiên thị trấn hơn trong ngắn hạn sẽ có nhiều dự án khu đô thị và dân cư sẽ triển khai xung quanh thị trấn.

Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42
Giá cả sao Bác? Chưa có sổ ha
Nghe nói nhà phố từ 2.2 - 2.7 tỷ. Thanh toán 36 tháng, 50% giao nhà.
Dự án xây nhà sẵn, sổ hồng. CĐT Nam Long.
Đã có giấy phép xd, và hoàn thiện các giây phép khác để mở bán.

Hạng B2
2/5/19
136
343
81
Nghe nói nhà phố từ 2.2 - 2.7 tỷ. Thanh toán 36 tháng, 50% giao nhà.
Dự án xây nhà sẵn, sổ hồng. CĐT Nam Long.
Đã có giấy phép xd, và hoàn thiện các giây phép khác để mở bán.
Bác nhận xét thế nào về giá đó cho dự án đó ạ???

Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42
Bác nhận xét thế nào về giá đó cho dự án đó ạ???
Ban đầu mình định mua đất kdc An Thạnh đối diện WP nhưng thấy giá bị đẩy khá cao tương đương giá đất bên WP sau khi trừ tiền xd. Còn các thể loại đất khác bên ngoài bỏ qua.
Với quy mô và tiện ích của WP mình đảm bảo cái giá trên thật sự quá tốt với dân đầu tư so với giá thị trường BL trong ngắn và dài hạn.
Trong khi chờ đợi WP mở bán mình xúc luôn 1 miếng đất hẻm ở thị trấn. Tất nhiên là giá tốt, dễ ra hàng mới mua.
Tùy vào tình hình thị trường, mình sẽ đầu tư vào WP hoặc đảo hàng qua chỗ khác có lợi hơn.

Hạng B2
2/5/19
136
343
81
Ban đầu mình định mua đất kdc An Thạnh đối diện WP nhưng thấy giá bị đẩy khá cao tương đương giá đất bên WP sau khi trừ tiền xd. Còn các thể loại đất khác bên ngoài bỏ qua.
Với quy mô và tiện ích của WP mình đảm bảo cái giá trên thật sự quá tốt với dân đầu tư so với giá thị trường BL trong ngắn và dài hạn.
Trong khi chờ đợi WP mở bán mình xúc luôn 1 miếng đất hẻm ở thị trấn. Tất nhiên là giá tốt, dễ ra hàng mới mua.
Tùy vào tình hình thị trường, mình sẽ đầu tư vào WP hoặc đảo hàng qua chỗ khác có lợi hơn.
Haha chung ý tưởng. E cũng suy nghĩ như bác. Hình như cuối tháng này sẽ đi xem nhà mẫu nè, chắc e cũng xuống 1 căn ở đây coi sao, ko có ý định lướt lát gì cả, mua để đó luôn :D