Tư Vấn Đầu Tư Đầu tư đất nền 2 tỷ

Hạng B2
6/7/17
391
422
88
37
Chào các bác Oser.
Chẳng là đầu năm em đang có 2 tỷ nhàn rỗi, đang tính đầu tư vào đất nền mà chưa biết ở đâu. Nhờ các bác có kình nghiệm và thông tin tư vấn hộ.
Em cảm ơn!
Bác lên quận 9 ngay thành phố, sát với trung tâm Q2,, Thủ Thiêm, dự án đang triển khai ầm ầm, tàu điện, bến xe, khu đô thị mới, định hướng của TP chuẩn bị thành lập TP phía đông chửa kể dọc cao tốc thì về lâu dài kiểu gì chả lên. Thêm nữa đất q9 giờ giảm giá tha hồ mà lựa với giá 2 tỷ. Nhu cầu về nhà ở thành phố lúc nào cũng có và xét về địa lý thì khu đông là gần trục tâm thành phố nhất.

• Like
Reactions: thefarmer
Hạng B1
4/2/20
55
160
33
Bác lên quận 9 ngay thành phố, sát với trung tâm Q2,, Thủ Thiêm, dự án đang triển khai ầm ầm, tàu điện, bến xe, khu đô thị mới, định hướng của TP chuẩn bị thành lập TP phía đông chửa kể dọc cao tốc thì về lâu dài kiểu gì chả lên. Thêm nữa đất q9 giờ giảm giá tha hồ mà lựa với giá 2 tỷ. Nhu cầu về nhà ở thành phố lúc nào cũng có và xét về địa lý thì khu đông là gần trục tâm thành phố nhất.
Bác có dự án nào cụ thể thì giới thiệu em chứ nói chung chung quá :))

Tập Lái
25/10/17
43
15
10
29
Đầu tư đất nền 2 tỷ

Bác đầu tư dự án Đất nền Biên Hòa New City này, liền kề sân goft, với các khu đô thị dự án mới như Aqua, Long Hưng, Vin Q9 này, giá từ 15 - 25tr/m2 tùy trục đường nhé bác, bác cần inbox zalo em: 0937 bốn tám hai chín ba 0.

Hạng B2
6/7/17
391
422
88
37
Bác có dự án nào cụ thể thì giới thiệu em chứ nói chung chung quá :))
Bác xuống khu Long Trường gần chợ hoặc Nguyễn Xiển gần Vin, xa hơn chút thì xuống Long Phước. Dưới này đất đều đã có sổ nhưng giá lại đang mềm vì dân đầu cơ vay bank giờ phải bán do ko gánh nổi. Cũng có nhiều người tiền tươi thóc thật mua lúc giá chưa sốt giờ lời gấp đôi gấp ba muốn chốt.

Hạng B1
12/2/20
75
27
18
34
tp.hcm
nếu anh muốn đầu tư đánh bắt xa bờ thì em xin phép giới thiệu anh dự án kỳ co gateway ở tại Qui Nhơn ...hiện đag có chính sách ưu đãi cam kết thu lại sau 1 năm kèm theo lãi suất 10% yên tâm là k chôn vốn k lo sẽ k ra được hàng ...pháp lý rõ ràng minh bạch chủ đầu tư uy tín nha anh ... Lh 0902770110 để biết thêm thông tin cụ thể nhé anh :D

Hạng B2
9/12/19
130
220
43
30
nếu anh muốn đầu tư đánh bắt xa bờ thì em xin phép giới thiệu anh dự án kỳ co gateway ở tại Qui Nhơn ...hiện đag có chính sách ưu đãi cam kết thu lại sau 1 năm kèm theo lãi suất 10% yên tâm là k chôn vốn k lo sẽ k ra được hàng ...pháp lý rõ ràng minh bạch chủ đầu tư uy tín nha anh ... Lh 0902770110 để biết thêm thông tin cụ thể nhé anh :D
Ôi Quy Nhơn quê mềnh.
Tình hình giang hồ đầu tư về có nhiều k bác? Nghe ng nhà bảo ngoài ấy giá đang đi ngang.

Hạng B1
12/2/20
75
27
18
34
tp.hcm
Ôi Quy Nhơn quê mềnh.
Tình hình giang hồ đầu tư về có nhiều k bác? Nghe ng nhà bảo ngoài ấy giá đang đi ngang.
thị trường đang nhộn nhịp bác ah ....k biết người nhà bác nói giá ở khu nào đi ???

Tập Lái
20/10/14
30
12
1
37
2 tỷ cụ kiếm khu nào quy hoạch mua 4 miếng, để đó 5-10 năm làm của để dành cụ.

• Like
Reactions: Mân côi 2