Tập Lái
19/4/20
12
2
3
34
500tr thì anh nên mua ngoài tỉnh như Ninh thuận chẳng hạn

Bạn có thể cho mình xin thông tin cụ thể hơn được không ạ? Hiện tại mình chỉ biết mỗi Bình Dương là quen thuộc, còn những tỉnh khác thì thật sự là không có thông tin mấy.

Hạng B2
24/2/16
158
198
48
39
Bạn cho mình hỏi nếu khu Bến Cát & Bàu Bàng thì budget tầm bao nhiêu mới có thể mua được đất thổ cư vậy ạ? Với khu này có triển vọng không ạ, vì mình thấy khu này có VGU đang xây.
Trên đây mọi người tư vấn cũng chỉ là chủ quan, bác có thời gian thì cứ làm 1 vòng thực địa, hỏi môi giới họ dẫn đi than khảo sẽ có cái nhìn chính xác hơn.
Trên đó, giờ mua đất nền thì gía cao, khả năng sinh lời chậm lắm. Trong những năm qua, giá đã tăng nhiều rồi.

Hiện muốn có khả năng sinh lời, thì nên mua đất vườn diện tích lớn sẽ lời hơn

Hạng B2
27/12/17
479
1.003
93
Dĩ AN
Trên đây mọi người tư vấn cũng chỉ là chủ quan, bác có thời gian thì cứ làm 1 vòng thực địa, hỏi môi giới họ dẫn đi than khảo sẽ có cái nhìn chính xác hơn.
Trên đó, giờ mua đất nền thì gía cao, khả năng sinh lời chậm lắm. Trong những năm qua, giá đã tăng nhiều rồi.

Hiện muốn có khả năng sinh lời, thì nên mua đất vườn diện tích lớn sẽ lời hơn
Vốn hạn hẹp mua đất vườn (CLN) cũng là một cách hay. Vận may mà tới được lên đất ở thì ngon lành luôn.

• Like
Reactions: Bùi Lý Huyn
Hạng B2
5/11/11
134
489
68
Gửi Bác Tham khảo , Em mua cách đây 2 năm, 1 lô đất tái định cư ngay KCN Long Giang tỉnh TGiang , cách SG khoảng 60km, DT10*30( em đinh mua 2 lô liền nhưng ko được - định làm nhà vườn...) thổ cư toàn bộ Giá đã 550tr rồi. Bác cứ khoanh vùng rồi xuống trực tiếp, nhưng phải check kỉ. Chúc Bác như ý.

Hạng B2
9/8/17
193
7.087
108
ĐT 833 thuộc TP Tân An nền 5x22 cuối năm tách xong sổ, phân lô đường 5m lọt lòng giá 650tr, ngay cách cầu Tổng Uẩn tầm 500m ( đối diện cây xăng Phúc An) Bạn mình cần bán này bác!

Bạn có thể cho mình xin thông tin cụ thể hơn được không ạ? Hiện tại mình chỉ biết mỗi Bình Dương là quen thuộc, còn những tỉnh khác thì thật sự là không có thông tin mấy.
Bên em đang bán dự án phân lô ngay KCN Becamex Bình Phước.Nếu anh có nhu cầu tham khảo đầu tư, em inb gửi 1 số thông tin cho anh nhé

Tập Lái
20/4/20
42
5
0
35
Với số tiền đó thì mua đất Củ Chi được thôi. Chủ thớt muốn đầu tư với vốn ít thì tham khảo tin này nha:
Cần bán miếng đất mặt tiền đường nhựa, xã Phú Hòa Đông, Củ Chi.
Giá #900tr thương lượng
Diện tích #94.5 m2 (thổ cư 77.5 m2), ngang 6.9m thích hợp kinh doanh, đầu tư hoặc ở. Hướng TB.
Pháp lý: SHR chính chủ, sạch sẽ, ko tranh chấp, ko quy hoạch, có dân cư hiện hữu

Bác chủ thớt có tham khảo đất trên Tp Bảo Lộc thì ới em. đất đường Mạc Đĩnh Chi P2, Tp Bảo Lộc, về quảng trường Tp 3,5km, 100m2 giá 450tr, có suối quanh nhà, mua để lâu dài hoặc đầu tư trung hạn 2-3 năm. Mua giá này với đất Tp Bảo Lộc là rất rẻ. Cần inbox zalo 0902588995 e gửi thông tin bác xem tham khảo

Hạng D
24/10/15
3.602
2.474
113
33
em nghĩ tầm này muốn lên nhanh lên nhiều thì khó, làm từ từ thôi