Tư Vấn Đầu Tư Đầu tư gì 5 tỉ

Hạng D
23/6/13
1.904
4.910
113
1/ Những người có tài chính 5ty nếu biết đầu tư chỗ nào lời thì họ không nói cho bạn biết đâu.
2/ người khg có 5ty thì không đủ trình để tư vấn cho bạn.
Chốt: bạn đã làm việc gì để có 5ty thì tiếp tục làm như vậy. Đóng thớt
1/ Đời 1 con người, có nhiều giai đoạn. Có giai đoạn kiếm ra tiền khá nhiều nhưng cũng có lúc sẽ hết giai đoạn đó. Quang trọng họ kiếm ra tiền ( 5 tỉ kia ) không phải do đầu tư tài chính mà do họ làm ăn, làm sản phẩm dịch vụ gì đó. Tuy nhiên sau này họ hết thời không làm đc vậy nữa nên muốn lấy số vốn đó đầu tư.
2/ Người không có 5 tỉ nhưng họ có kiến thức về tài chính và đầu tư ( dĩ nhiên k phải hạng siêu giỏi nhưng cũng có thể tư vấn cho 1 ng k có kiến thức đc, vd bạn mình 10 năm trước, m có tiền, nó thì không, nhưng những gì nó nói mà m theo thì giờ chắc tài sản chắc hơn giờ mấy lần rồi).

Hạng D
23/6/13
1.904
4.910
113
5 tỷ làm 1 căn cc cho thuê và 1 lô đất nền ở mấy huyện tp hcm có kế hoạch lên quận áy bác. xong rồi cứ thế mà thong dong, 3- 5 năm sau thu hoạch thôi.
Đủ không?
1 ví dụ cụ thể sẽ hay

Hạng D
26/8/05
3.936
22.947
133
Xuống bình chánh, rà theo con đường song hành ql50 mà múc, khả năng cuối năm nay nó thông rồi, chưa có lúc nào có con đường lớn thi công rầm rầm mà giá bds thì im lìm, không ai quan tâm như thế.
Giá cả mấy khu Phong Phú mặt tiền ôm song hành và đường nhánh ra sao rồi a?
Mình thấy khu này ổn á. Đồ ăn, tiện ích khá nhiều.

Hạng C
16/9/16
515
444
68
30
Rất n hiều nghề 10-20 năm trước rất tốt, nay thì rất tiếc :D
Em thấy nghề cờ bạc nổi tiếng là "đánh đề", gần nhà em có ông kia lúc trước làm nghề đó, kiếm rất nhiều tiền. 4 năm đổ lại đây cũng ngừng luôn vì còn lại ít, đa phần chơi hụi hoặc cầu may vietlot...

Tiếp em thấy các quán nét nhỏ cũng thế, quanh chỗ em hầu như đóng sạch. Lâu lâu gặp tiệm lớn trên các quận 3,5, tân bình thì còn.
Đúng là sông có khúc, người có lúc...