SRS confirmed
Hạng B2
26/10/09
325
4.863
113
Viet Nam
Ông già 65 tuổi,mổ ruột thừa
Về nhà ăn nhậu ngon lành,bị đau thận,tại ông bác sỹ mổ ruột thừa không kỹ
ke ke

Hạng B1
9/3/14
53
19
8
Ông già 65 tuổi,mổ ruột thừa
Về nhà ăn nhậu ngon lành,bị đau thận,tại ông bác sỹ mổ ruột thừa không kỹ
ke ke
Chắc xe mắc bệnh nặng quá nên Bác chủ mất bình tĩnh. Bác californian và mọi người nhiệt tình tư vấn rất chi tiết nhưng bác chủ thớt không đọc.

Tập Lái
27/5/10
48
10
8
Vấn đề dầu vào bình nước phu màu cafe sữa hay màu đỏ ( màu cafe sữa là dầu máy còn màu đỏ là dầu hộp số) từ đó moi có phương án khắc phục bác nhe, bac Trilinh nói chuẩn đó.
Các bác cho em hỏi, em ở Vũng Tàu, hôm qua em có mang xe đi ktra trước khi mua, khi kiểm tra đến mục nước làm mát thì thấy có màu cafe sữa. Vậy các bác cho em hỏi có nên chạy xe từ VT lên SG để sửa không hay là thuê xe chở lên để tránh các ảnh hưởng liên đới về sau?
Và các bác cho em hỏi thêm là bệnh này thì cần chuẩn bị bao nhiêu xèng cho em nó thế ạ?

Tập Lái
27/5/10
48
10
8
Ở VT cũng có gara làm được mà. Cần gì lên SG.
Gara của Bác Trường phải không bác Dũng ơi? Vì xe cũng bị lỗi hộp số nữa, chuyển số nó bị giựt nên em muốn lên chỗ bác Sơn auto911 để kiểm tra toàn diện bác à?

Bác tư vấn giúp em xem có thể đi xe lên SG hay thuê xe kéo lên đó với ạ? Bác Sơn thì khuyên là nên thuê xe kéo lên. 1 phần nữa là đăng kiểm xe đã hết hạn vào 15/10 nên em cũng lo nếu tự đi lên, nhưng có lẽ có thể mang đi kiểm định.

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Gara của Bác Trường phải không bác Dũng ơi? Vì xe cũng bị lỗi hộp số nữa, chuyển số nó bị giựt nên em muốn lên chỗ bác Sơn auto911 để kiểm tra toàn diện bác à?

Bác tư vấn giúp em xem có thể đi xe lên SG hay thuê xe kéo lên đó với ạ? Bác Sơn thì khuyên là nên thuê xe kéo lên. 1 phần nữa là đăng kiểm xe đã hết hạn vào 15/10 nên em cũng lo nếu tự đi lên, nhưng có lẽ có thể mang đi kiểm định.
à, chắc là chiếc 318i sport bị lổi hộp số , nhất là số lùi ?
Tùy độ liều à. ráng chạy được thì chạy chầm chậm xuống SG- đừng đi cao tốc . Chứ thuê xe cẩu lên cũng khá tốn kém.
Còn nhà có điều kiện thì thuê xe thớt chở nguyên con luôn. Đừng nên thuê xe cẩu lôi đầu hay kéo đít nhìn xót xe lắm.

Tập Lái
27/5/10
48
10
8
Nó chỉ bị giật nhẹ lúc chuyển cần thôi bác, còn chạy thì thấy OK. Nhưng chắc là phải lên bác Sơn để khám bệnh cho em nó rồi.
E cũng không biết phải xử lý sao với con này nữa.

Hạng B2
21/7/14
149
97
28
38
Hồ Chí Minh
Tình hình là xe của em bị dầu vào bình nước phụ, mang ra gara kiểm tra các cụ ý phán là bị hở gioăng mặt máy như thế có đúng không các cụ, em gà về cái vụ này lắm nên k biết, nhờ các cụ tư vấn giúp...
bim bị như vậy đa số bị sương hàm nhớt 90% bác tháo sương hàm thỉ xì trước . ko là rã máy oan tốn tiền ko đúng bệnh. chúc bác kiểm tra ra bệnh sớm

Tập Lái
27/5/10
48
10
8
à, chắc là chiếc 318i sport bị lổi hộp số , nhất là số lùi ?
Tùy độ liều à. ráng chạy được thì chạy chầm chậm xuống SG- đừng đi cao tốc . Chứ thuê xe cẩu lên cũng khá tốn kém.
Còn nhà có điều kiện thì thuê xe thớt chở nguyên con luôn. Đừng nên thuê xe cẩu lôi đầu hay kéo đít nhìn xót xe lắm.
Ủa, mà bác cubi biết chiếc này à?
Nó ko phải bị giật khi lùi nha bác mà bị giật nhẹ khi chuyển cần số