Hạng D
21/4/12
3.481
49
48
35
minhnhat15011990 nói:
gặp em là hơi mệt...có lẽ em hơi nóng tính chứ đụng là em múc ak...còn nếu bác ngại thì bỏ ít tiền thuê xã hội đen xử nó 1 trận...hihi
địa bàn của nó mà bác ơi,sao múc nó được

Hạng B2
17/12/09
471
1.833
93
Em củng bị 1 lần ở Cà Mau nhớ lại còn sôi máu.Lần đó em ở KS International,tối hôm đó về KS em đậu xe xong thì thằng bảo vệ nói em dời xe sang chổ khác,em thấy xung quanh còn nhiều chổ trống và xe em đậu sát tường không ảnh hưởng đến xe khác nên em lên phòng luôn không dời xe theo yêu cầu của nó.Sáng hôm sau xuống lấy xe thì thấy xe bị cào 2 đường dài và sâu song song nhau từ cửa trước ra tới mông xe,em đi vào tìm thằng bảo vệ thì nó thay ca.Đến chiều thì em tóm cổ được nó nhưng nó chối bai bải nên em củng bi bi luôn cái KS đó.Sau này rút kinh nghiệm đi đâu đậu xe mà có bảo vệ,em sẻ không làm phiền lòng tụi nó:confused:

Hạng B2
16/5/11
237
791
93
Dù hợp pháp hay ko hợp pháp thì nó cũng đang giữ xe chỗ đó, đưa $ cho nó giữ là xong, bác cương chi cho mệt.

Hạng D
27/10/10
2.940
8
38
38
mỗi lần e đậu xe giống bác mà cương với tụi nó,cương xong là e đi chỗ khác đậu chứ ko đậu đó nữa,e sợ tụi nó trả thù như xe bác thì mình thiệt

Hạng C
7/5/12
882
23
18
linh_allcar nói:
mỗi lần e đậu xe giống bác mà cương với tụi nó,cương xong là e đi chỗ khác đậu chứ ko đậu đó nữa,e sợ tụi nó trả thù như xe bác thì mình thiệt
Bác này khôn nè hê hê :D:D

Hạng B2
24/2/13
174
10
18
www.paa.vn
Ha Sonata nói:
"Đất có thổ công, sông có hà bá."
Ra đường tới chỗ nào có người coi giữ xe, em giao họ luôn. Mình an toàn, "anh em trong giới" có chén cơm. Ăn nhậu vui vẻ yên tâm. Dừng đỗ theo luật thì hở tí lại phải kêu ông toà. Ổng đâu phải người bảo vệ mình?
ko có đâu bác. đến lúc bị vặt gương hoặc bị xước móp bác ko bắt đền được nó đâu

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
linh_allcar nói:
Em cũng vậy, cự xong là zọt luôn, ngu gì đậu lại cho tụi nó phá xe mình

Hạng B2
9/10/10
334
4
18
Cám ơn các bác đã chia sẻ, thật sự chén sành đấu chén sứ nên em không dám.
laixehainam nói:
Chổ đó có gần giao lộ không bác? Bình thường những biển báo như vậy hay để đầu giao lộ! Bác đậu xe còn gần hơn là đậu xe sát giao lộ đó bác!
Bảng cấm này là dành cho khu vực cổng trường học.
hdtoan nói:
Ủa? Chỗ này địa bàn ngay cty bác mà bác sợ nó hả? Gặp em là thằng đó lên đường trong 30s.
Chính vì ngay cty em nên em mới ngại, sợ nó phá tới cty mình thì phiền nữa (kiểu như nó chơi 1 xô xú uế gì đó vô cty mình thì mệt nữa

Thường đi chỗ lạ, lâu lâu đậu 1 lần thì em trả tiền "bãi", nhưng chỗ này là gần cty, cũng thường đậu, chả lẽ cúng hụi tháng cho tụi nó vô lý vậy sao.