Thảo Luận Chung ĐẬU XE THẤY GHÉT

Hạng B2
27/12/13
205
31
28
Em nghĩ bác chủ có ý tốt , nhắc nhở anh em không nên đậu như vậy, gây ức chế người khác ( nếu bất khả kháng thì chủ xe đó đã bật tín hiệu ưu tiên rồi ) . Cá nhân em cám ơn bác chủ :)

• Like
Reactions: minhtriquan
Hạng D
28/1/15
1.066
1.777
113
52
Q7, TpHCM
Ờ vậy thôi bác với bác chủ dừng lại đằng sao đó chờ đi hén, tèo đi trước đây.
Ịt mợ, theo quan sát cái clip thì đường trống trơn, tèo quan sát kỹ xong vù cái trong 3 nốt nhạc, các bác ở lợi chơi dzui hén.
chơi gì kỳ vậy Tèo, bỏ bạn giửa đường vậy coi dc ah?

• Like
Reactions: henry tèo 02
Hạng B2
5/10/14
216
1.877
93
Tèo thấy bác chủ khó tính quá, tuy đường 1 lane nhưng mà đươngf 2 chiều mừ, bác có thể lấn vạch và qua bình thường chỉ trong vòng 3s thôi mà, sao khó chi vậy bác. Người ta có sự cố hoặc điện thoại khẩn cần dừng lại nói chuyện thôi mờ, người ta cũng sẽ chấp nhận nếu bị csgt xử lý vi phạm.
tèo thấy các bác lái xe, đặc biệt là bác chủ nên điềm đạm lại 1 chút đi, giống tèo nè.
Ai mà tốt quá vậy bác?

Hạng C
14/8/14
688
554
93
35
có người trong xe ko bác chủ
nếu ko có, cặp hông sát sát vớt luôn cái gương chiếu hậu cho bỏ ghét, ha ha

Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
ĐẬU XE THẤY GHÉT.
Đường 1 lane, vạch liền mà đậu vậy đó, dù đã bấm còi báo vẫn không đi ( Ngã ba phía trước rất thường có xxx). Bực cả mình, mấy Bác thấy đậu vậy có được không?
Đường 15 ,nhà vợ em bên này tối tối hay có mấy cha taxi oto hay đậu vậy vô ăn bún bò quán nằm gần chổ cua bác quẹo ra cầu Kênh Tẻ đậu ngu ghê
em thấy đầu clip có 2 ông băng qua đường chắc chủ xe quá

• Like
Hạng D
28/1/15
1.066
1.777
113
52
Q7, TpHCM
Đường 15 ,nhà vợ em bên này tối tối hay có mấy cha taxi oto hay đậu vậy vô ăn bún bò quán nằm gần chổ cua bác quẹo ra cầu Kênh Tẻ đậu ngu ghê
em thấy đầu clip có 2 ông băng qua đường chắc chủ xe quá
chinh xác đó Bác, vậy ra 2 AE minh gan nhau lắm, khi nào có về nhà vợ, hú nhau, AE mình cafe giao lưu Bác nhé.

• Like
Reactions: virgo
Hạng B2
5/10/14
216
1.877
93
Là sao bác? Thì họ đậu xe gây cản trở lưu thông nếu có bị phạt thì cũng là bình thường mà, tốt là tốt thía nào hả bác?
Em hiểu nhầm ý bác là họ dừng nghe dt cản trở lưu thông, bác lấn lề vượt qua thì khi bác bị phạt họ sẽ chia tiền phạt với bác ! Em viễn vông quá.

• Like