Hạng C
10/8/11
727
5.452
93
chờ em nó zìa VN từng ngày. hy vọng về VN có máy tăng áp 1.6. em múc ngay

• Like
Reactions: sontung
Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
ford everest 2015 máy 2.0 với 245 hp. Cong suất riêng hơn hẳn tucson nhiều. Nói chung xe Hàn vẫn chưa đủ tuổi để so với các anh tài Âu, mỹ, nhật. Chủ yếu sống dc nhờ bán giá rẻ cho dân vn còn ít tiền.

Hé hé, em ít tiền nên mới mua xe Hàn, nhiều tiền thì đã đu theo mấy bác hít bụi đường mà hay chê lung tung rồi :3dcuoi:

• Like
Reactions: sontung
Hạng B2
2/6/13
356
253
63
47
Pa xem lại chứ hàng HD kg phải như Pa nói đâu nha! Đoạn mà tui tô đâm đó.
Hd ngon chỗ nào a nói mình nghe! Mình ác cảm từ dao Hd xài cái thiết kế dòng chảy. Nhìn cái xe uốn uốn lượn lượn oải k thể tả. Chỉ có thể là xe của pede. Hehe
Đó chỉ là về thiết kế thôi. Còn về máy móc, chất lượng, giá cả thì cũng lắm chuyện k nói hết dc. Mình ác cảm thì a nói nó ngon mình cũng k thấy ngon. Còn mấy a đã kết xe Hàn rồi thì mình có nói j mấy ảnh cũng k vỡ ra dc.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
20/4/15
345
278
63
Mẫu mới nhìn mạnh mẽ hơn, mâm hơi giống CRV, body giống đàn anh SF, nói chung là đẹp hơn mẫu cũ.

Hạng B2
18/12/06
171
72
28
Hd ngon chỗ nào a nói mình nghe! Mình ác cảm từ dao Hd xài cái thiết kế dòng chảy. Nhìn cái xe uốn uốn lượn lượn oải k thể tả. Chỉ có thể là xe của pede. Hehe
Đó chỉ là về thiết kế thôi. Còn về máy móc, chất lượng, giá cả thì cũng lắm chuyện k nói hết dc. Mình ác cảm thì a nói nó ngon mình cũng k thấy ngon. Còn mấy a đã kết xe Hàn rồi thì mình có nói j mấy ảnh cũng k vỡ ra dc.
Cũng chỉ là chiếc xe là phương tiện để di chuyển, bạn có thể thích thương hiệu này hoặc thương hiệu khác và mua xe theo yêu cầu và khả năng của bạn. Nhưng nếu bình luận thiết kế của một chiếc xe mà có tính kỳ thị như thế này thì không nên.

Hạng B2
20/4/15
345
278
63
Khi 4b còn là "báu vật" người ta hay để ý đủ thứ và thần thánh hóa nó, chứ như 2b giờ mua xe gì cũng chả quan trọng, Honda, Yama, Su, Sym, ... miễn ngon, bổ, rẽ là lượm thôi. Nếu sau mua mà không thích thì đổi em khác, cứ 3-4 năm đổi một em để tự làm mới mình. hehe

Hạng B2
20/4/15
345
278
63
Hé hé, em ít tiền nên mới mua xe Hàn, nhiều tiền thì đã đu theo mấy bác hít bụi đường mà hay chê lung tung rồi :3dcuoi:
Em lại nghĩ khác, ít tiền mới mua thần thánh, nhiều tiền thì em nào cũng được, miễn thích là xơi, chán thì lại đổi.