Tập Lái
12/3/15
32
22
8
43
Hd ngon chỗ nào a nói mình nghe! Mình ác cảm từ dao Hd xài cái thiết kế dòng chảy. Nhìn cái xe uốn uốn lượn lượn oải k thể tả. Chỉ có thể là xe của pede. Hehe
Đó chỉ là về thiết kế thôi. Còn về máy móc, chất lượng, giá cả thì cũng lắm chuyện k nói hết dc. Mình ác cảm thì a nói nó ngon mình cũng k thấy ngon. Còn mấy a đã kết xe Hàn rồi thì mình có nói j mấy ảnh cũng k vỡ ra dc.

ford everest 2015 máy 2.0 với 245 hp. Cong suất riêng hơn hẳn tucson nhiều. Nói chung xe Hàn vẫn chưa đủ tuổi để so với các anh tài Âu, mỹ, nhật. Chủ yếu sống dc nhờ bán giá rẻ cho dân vn còn ít tiền.

tui chỉ thấy HD không hề rẻ và cũng không phải chỉ dành cho dân VN còn ít tiền như ông nói đâu nhé! Rất nhiều dân đi xe hàn nhưng không phải ai cũng là dân ít tiền như ông nói đâu nhá!

Hạng C
10/8/11
727
5.455
93
Con tucson này làm lễ ra mắt ở cả mỹ và châu âu và hàn quốc thì ko phải dạng vừa. Các bác cứ chê xe hàn chứ em thấy xe nhập hàn cũng đâu quá tệ. Chỉ có điều là chưa kiểm đc độ bền nó như thánh toy vn thôi

Hạng B2
17/6/11
210
164
43
Cho em hỏi con này chạy có bền không?
Trước đây em có đi 1 chiếc cũ của anh bạn đã chạy 3-4 năm gì đó, thấy khi chạy hơi kêu cót két
Tiếng cót két do bản lề cửa sau phát ra. Bác vào hãng nói bệnh thì kỹ thuật sẽ xử lý cho bác trong vòng 1 nốt nhạc.

Hạng B2
17/6/11
210
164
43
Xe chưa về mà anh Công đã cho ra bản santafe 5 chỗ rồi. Kiểu này làm khó người tiêu dùng đây.