Hạng B2
14/7/14
144
83
28
Mình không dìm hàng bạn nhé, lên báo thì mình đặt lên báo nhé...không học tại trung tâm mình bạn có thể học bất cứ đâu như trường Hoàng Gia, Tiến Bộ, Trung ương 3, Thái Sơn hay Thành Công 582. mình đều khẳng định rằng lịch thi chuẩn ko trễ tại họ có một hội đồng thi riêng biệt. còn Đồng Tiến 1084 và Thành Công 77a là đơn vị cò mồi treo đầu dê bán thịt chó nhé. mình không trách thì các trung tâm khác cũng trách, mình cân nhắc các bạn tránh gấp hai trung tâm này. đăng kí tại các trung tâm mình đã nêu để đảm bảo tiền của
Cá mè một lứa thôi ! Nói có sách, mách có chứng !

Hạng D
13/8/14
2.547
29.060
113
Không thấy bác chủ xuất hiện, chắc là bác chủ cũng "đồng tiến" theo ĐT rùi!

Tập Lái
28/6/14
21
4
3
31
Mình xin khẳng định lại luôn nhé, bác có thể đăng kí bất kì trung tâm nào em nói đến trừ hai trung tâm 1084 và 77a. Đồng Tiến đã chính thức chấm dứt trao hợp đồng tuyển sinh B2 cho văn phòng 1084 do hàng loạt bê bối xảy ra, các bác đến hỏi hợp đồng sẽ không có cái nào là mộc tròn hết. vì họ tuyển chui. sau đó chuyển sang cơ sở khác đào tạo. em xin khẳng định luôn, nếu bác đăng kí ở Tiến Bộ, thì chắc chắn các bác thi ở HỘI ĐỒNG THI TIẾN BỘ, đăng kí tại THÀNH CÔNG thì hội đồng thi là THÀNH CÔNG. không có chuyện bác đăng kí là ở ĐỒNG TIẾN mà sau đó lại thi ở TIếN BỘ như bác gì đã đăng phía trước

Tập Lái
28/6/14
21
4
3
31
Sao có thớt trong đây nói bác chủ cũng bị lên báo PL vậy ta? Bác chủ vô giải thích được hem?
Mình nói các bạn biết, việc một trung tâm làm ăn, có rất nhiều nhân viên quảng cáo qua mạng để thu về lợi nhuận, việc để chạy đua cạnh tranh làm họ đi vào sai trái và trung tâm chúng tôi đang làm, nhiều nhân viên kinh doanh cũng đang lao vào vòng xoáy đó.
một các nhân có thể làm ảnh hưởng tập thể. việc xảy ra, trung tâm dạy nghề Thái Sơn đã chấn chỉnh và không để tái phạm lần nữa. Nhiều nhân viên nói bao đậu vì muốn cạnh tranh với trung tâm khác, nhưng vấn đề học tập tại trung tâm, học viên không có gì phản ánh cả, thầy dạy và lịch học đều ok.
hiện tại trung tâm tuyển sinh khóa 77, mỗi khóa là nửa tháng tuyển. hiện tại khóa 70 vừa thi xong, không trễ và không phản ánh về chương trình đào tạo, các bác có thể tìm hiểu thông tin qua trang chính thức của trung tâm
http://www.daynghethaison.com/