Hạng C
10/4/10
630
99
28
41
Haha, mấy thằng giám đốc, phó giám đốc Đồng Tiến đâu hết rồi sao ko lên đây quảng cáo tiếp:3dgoidien:

Hạng D
30/4/14
1.139
16.549
113
Bao đậu "100%" là tào lao, nghe là biết có vấn đề.

Em đã từng học HG, họ chẳng bao đậu gì cả, chỉ nói tỷ lệ đậu > 90%.

Thực tế hôm thi sa hình, em cũng thấy rớt kha khá, chắc cũng cỡ 10% rớt, thi sa hình chấm bằng cảm ứng thì chủ yếu do người lái thôi, cùng lắm có ăn gian 1 tí thì thầy dùng điện thoại di động hướng dẫn thi. Tuy nhiên, chạy yếu thì hướng dẫn cũng khó đậu vì thời gian thi 15p, thi cùng lúc nhiều người, có người giỏi người yếu, xui đi sau vài người yếu, chạy chậm thì xem như mất vài phút giờ chết để chờ là bình thường.

• Like
Reactions: tonyha
Tập Lái
5/9/14
22
6
3
52
Bác Đồng Tiến này nổi tiếng bậy bạ lâu rồi , nhưng vẫn sống khỏe , nay mới có " đề nghị kiểm tra " , rõ chán ..

Tập Lái
28/6/14
21
4
3
31
Hiện tại Sở đang làm rất ghét gao, kiểm tra toàn bộ các văn phòng ghi danh. đường dây nóng nhận điện liên tục về tình trạng này nên bộ Trưởng Đinh La Thăng làm việc khá quyết liệt

Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Các bạn nào chuẩn bị thi lấy bằng cần xác định rõ mục đích lấy Bằng để làm gì ? để lái xe hay chỉ để cho có bằng cho Oai? Nếu lấy bằng để lái xe thì nhất thiết phải học hành cho Đàng hoàng cả lý thuyết và thực hành, đây là vấn đề an toàn cho chính bản thân bạn , gia đình bạn và những người tham gia giao thông. Đó mới là điều cốt lõi nhất.

Hạng D
13/8/14
2.547
29.005
113
Hiện tại Sở đang làm rất ghét gao, kiểm tra toàn bộ các văn phòng ghi danh. đường dây nóng nhận điện liên tục về tình trạng này nên bộ Trưởng Đinh La Thăng làm việc khá quyết liệt
Chừng nào Bác # chuyển hồ sơ qua Bác Q thì mới là quyết liệt bác ạ!

Bao đậu "100%" là tào lao, nghe là biết có vấn đề.

Em đã từng học HG, họ chẳng bao đậu gì cả, chỉ nói tỷ lệ đậu > 90%.

Thực tế hôm thi sa hình, em cũng thấy rớt kha khá, chắc cũng cỡ 10% rớt, thi sa hình chấm bằng cảm ứng thì chủ yếu do người lái thôi, cùng lắm có ăn gian 1 tí thì thầy dùng điện thoại di động hướng dẫn thi. Tuy nhiên, chạy yếu thì hướng dẫn cũng khó đậu vì thời gian thi 15p, thi cùng lúc nhiều người, có người giỏi người yếu, xui đi sau vài người yếu, chạy chậm thì xem như mất vài phút giờ chết để chờ là bình thường.
Chính xác rồi đó Bác,

Chuyện bao đậu kg những tào lao mà còn gây nên một hệ luỵ nguy hiểm sẽ hình thành trong tương lai vì tai nạn giao thông nữa...

Gia đình em học ở HG và rất hài lòng