Hạng D
4/10/12
2.185
3.538
113
Cha mẹ có tiền mua xe, không có tiền mua ý thức. Đm để con nó cưỡi trên đầu trên cổ, với nữa dân số Việt Nam chửi sấp mặt thì đừng nên đi oto nữa làm gì. Sắm cái xe bò đó mà đi. Mất mặt anh em OS quá đi mất.
Gato quá cha nụi

Hạng C
24/1/17
649
207
43
Trước thấy nhiều vụ bài đăng rồi...có vô góp ý thì yang lake chửi như con ghẻ...mày biết cc gì...người muốn làm gì thì làm...sân si::)))))

Hạng F
3/10/15
9.856
12.133
113
Tôi luôn luôn chọn xe không cửa nóc để mua. Bạn tôi mua xe có cửa nóc nói: từ hồi mua xe tới giờ (4 năm) mở cửa nóc 2 lần, một lần để khoe với bạn, 1 lần để kiểm tra ron cửa còn kín không.
Chiếc xe đầu của em có cửa sổ trời chạy 3 năm không sử dụng tới. Chiếc mua sau sale giới thiệu xe phải có cửa sổ trời mới oai? Thế là em lặng lẽ đi khỏi Showroom không một lời từ biệt.
Đúng em kém thật.
Mãi sau này mới nhận ra như 2 bác.
Thề sau này không bao giờ đụng đến các xe có cửa nóc.
Cửa nóc chỉ là thứ phá tiền là chủ yếu.
Chưa kể còn phá xe.
Những xe mui liền lúc nào cũng bền hơn xe có mui khoét nóc.

Hạng B2
3/4/17
455
544
93
33
Khu nhà giào Phú Mỹ Hưng tối tối vẫn hay có mí anh chở con đi dạo phố thò đầu ra ngoài cho mát và dễ ngắm cảnh nè...

Hạng C
27/3/18
701
316
63
38
thằng nào chồng nó lên lượm vê dạy lại đê....lỡ có chuyện xảy ra thì ảnh hưởng cho xa hội lắm... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
19 tuổi đẻ con. 31 tuổi lái xe cho con thò ra khỏi cửa sổ trời
Dựa vào 2 dữ kiện trên, em mạnh dạn dự đoán đây là kiểu chỉ lo ăn chơi và sống ăn bám, sống vô trách nhiệm với chính bản thân và xã hội, là gánh nặng và mối nguy hại cho những người xung quanh. Đi sâu hơn nữa thì là dạng đàn bà có nhan sắc, học ngu ăn chơi giỏi. Hiện là mẹ đơn thân cặp kè để được bao nuôi
Đây là em đoán thôi, không kết luận
Anh đoán thôi, nhưng xác suất đúng là cao lắm đấy.

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Tôi luôn luôn chọn xe không cửa nóc để mua. Bạn tôi mua xe có cửa nóc nói: từ hồi mua xe tới giờ (4 năm) mở cửa nóc 2 lần, một lần để khoe với bạn, 1 lần để kiểm tra ron cửa còn kín không.
Xe em cũng có cửa nóc đây, nhưng nói thật là tại cái phiên bản này nó kèm theo cửa nóc nên đành chịu, chứ em mua là vì mấy cái tính năng khác chứ không phải cửa nóc.

Từ hồi mua về tới giờ đã gần 2 năm, đảm bảo không mở quá 3 lần, mà toàn là mở lúc đang vệ sinh xe. Có thể đối với người khác thì nó hữu ích, còn với điều kiện giao thông ở chỗ em, nó đúng là vô dụng, thừa thải.

• Like
Reactions: fastcar
Hạng D
25/3/16
1.046
1.012
113
Đúng em kém thật.
Chưa kể còn phá xe.

Xe em cũng có cửa nóc đây, nhưng nói thật là tại cái phiên bản này nó kèm theo cửa nóc nên đành chịu, chứ em mua là vì mấy cái tính năng khác chứ không phải cửa nóc.

Từ hồi mua về tới giờ đã gần 2 năm, đảm bảo không mở quá 3 lần, mà toàn là mở lúc đang vệ sinh xe. Có thể đối với người khác thì nó hữu ích, còn với điều kiện giao thông ở chỗ em, nó đúng là vô dụng, thừa thải.
Này là cửa sổ trời nè:

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.856
12.133
113
Này là cửa sổ trời nè:
Trúng cái này là đem giục vứt quăng cái tấm ghế đi luôn bác ơi.
Khổ thật.
Từ sau này em mua là em cạch cái cửa nóc.
Xe có cửa nóc sức chạy cũng yếu hơn xe mui liền nữa đó bác.

• Like
Reactions: fastcar
Hạng D
6/12/14
1.340
1.304
113
Đúng em kém thật.
Chưa kể còn phá xe.
đúng cửa nóc là thứ phá tiền: nữ tài xế trong bài "bị CSGT phạt 4 triệu đồng, tước bằng lái hai tháng". Nếu không có cái cửa nóc thì đâu có bị như vậy. kkk :D

• Haha
Reactions: Perenco