Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Kính gửi các bác hội BIM

Theo thông báo của ban tổ chức , mỗi chi hội sẽ đề cử 1 thành viên om xòm nhất chi hội
Em đại diện chi hội đề cử bác haobui ứng cử vào vị trí OSOM của Otosaigon 2012

- Trong hoạt động Online bác Haobui là 1 người hoạt động rất năng nổ (gần 5000 bài viết và hơn 1000 điểm thưởng) - có mặt ở hầu hết các mục trong OS và được các thành viên khác đánh giá cao các cò men của mình.
- Trong hoạt động Offline bác haobui góp công lớn trong các hoạt động gắn kết tình thân giữa các thành viên. (Ai chưa chơi với nhau sẽ chơi với nhau như bạn, Đã là bạn rồi sẽ thân nhau hơn)
- Với bản lĩnh kiên cường bất khuất dù đã có lần bị ban nick :D nhưng bác vẫn không ngừng công hiến cho anh em chi hội BFC nói riêng và OS nói chung để có một sân chơi ấm áp tràn đầy yêu thương hạnh phúc.

Hạng C
31/3/11
771
20
18
39
cambodia
Ai chưa chơi với nhau sẽ thân như bạn, Đã là bạn rồi sẽ thành kẻ thù. Hehe 1 vote cho Hao Bui.

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Đốt phong lông cho xôm tụ nào

mấy trăm bác ngó mà chẳng bác nào yêu Haobui thế nhỉ

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Chào các bác,

Một số bác có đề xuất thành viên OSOM cho chi hội của mình nhân sự kiện OS 10 năm nhằm vinh danh 1 số thành viên OS hoạt động tích cực của chi hội mình và BDH OS đã có đề xuất như sau:

1-Một chi hội sẽ đề cử duy nhất 1 thành viên OSOM Connector.

2-Thành viên đề cử đã đăng ký tham dự chương trình OS 10 năm.

BDH OS có quyền quyết định cuối cùng nếu thành viên đề cử không phù hợp ví dụ như bị ban nick nhiều lần, spam bài v.v.. không phù hợp với các hoạt động chung của OS.

Đại diện các chi hội vui lòng thông báo thành viên OSOM của chi hội mình tại thớt này trước ngày 27/11/2012 và trong đầu tháng 12, BĐH OS sẽ làm 1 thông báo chính thức trên OS.

Cảm ơn các bác.

Cố gắng lấy cái OSOM cho năm 2013 nhé bác Hao Bùi :D

Hạng D
23/10/09
1.382
3.285
113
42
www.khamdinhky.com
dailywine.vn
otosaigon nói:
nguyen_vinh_cr nói:
Em xin trích nguyên lời của bác HT tuando :
+ Những thành viên đã từng bị ban nick thì không được đưa vào danh sách. Em rất tiếc :D

http://www.otosaigon.com/...AAn-OSOM-m5991130.aspx

Nói chung từ hồi Hao Bùi cắt tóc ...thì tư cách có được 1 chút, hy vọng sang năm 2013 sẽ tốt hơn..
Em thấy haobui làm PD hợp hơn. Ổng dài cổ nhưng bé họng lắm không làm OM SÒM được đâu.