Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Theo như thông lệ hàng năm, mỗi chi hội trong diễn đàn OS sẽ chọn ra một thành viên tham gia tích cực cũng như có nhiều đóng góp cho sự phát triển của chi hội cũng như OS.
Vì vậy em xin các bác vui lòng dành một chút thời gian để đề cử một cách nghiêm túc và công tâm nhất cho một thành viên nào mà mình cảm thấy xứng đáng để nhận danh hiệu OSOM năm nay trong chi hội FFC của chúng ta.
Thành viên này sẽ được vinh dự nhận kỷ niệm chương trong đêm sinh nhật của OS diễn ra vào tối thứ 7, ngày 14/12/2013.
Xin cảm ơn các bác!

Hạng D
29/5/12
1.201
27
48
11
Đề cử Joseph ra tranh giải OSOM & kiêm luôn hội phó truyền thông của FFC

Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
ronglua nói:
Theo như thông lệ hàng năm, mỗi chi hội trong diễn đàn OS sẽ chọn ra một thành viên tham gia tích cực cũng như có nhiều đóng góp cho sự phát triển của chi hội cũng như OS.
Vì vậy em xin các bác vui lòng dành một chút thời gian để đề cử một cách nghiêm túc và công tâm nhất cho một thành viên nào mà mình cảm thấy xứng đáng để nhận danh hiệu OSOM năm nay trong chi hội FFC của chúng ta.
Thành viên này sẽ được vinh dự nhận kỷ niệm chương trong đêm sinh nhật của OS diễn ra vào tối thứ 7, ngày 14/12/2013.
Xin cảm ơn các bác!

Em toàn phá chứ đóng góp gì đâu? Em đi ra...

Hạng B2
12/3/11
344
51
28
51
Joseph_Nguyen nói:
ronglua nói:
Xin cảm ơn các bác!

Em toàn phá chứ đóng góp gì đâu? Em đi ra...

Tích cực như thế, thớt nào cũng có mặt, trên từng cây số, quá xứng đáng, OS phải cám ơn Bác nhiều ! Chúc mừng Bác Dép được phong tước OSOM !

Status
Không mở trả lời sau này.