Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
13/5/10
262
100
43
xe_online nói:
Về đề cử OSOM của FFC năm 2013, ngoài bác Josep Nguyen em đề cử thêm bác Phanptsc (Phantèo).
Lý do : Là người đóng góp rất lớn trong chương trình Ford Challenger đoạt được 1 xe Ford Ranger, sau đó sử dụng toàn bộ số tiền để xây dựng 10 căn nhà tình thương mà nay đã thực hiện xong. Trong suốt quá trình thực hiện chương trình đoạt giải cũng như quá trình xây dựng 10 căn nhà này đã tạo nên sự kết nối của rất nhiều tinh thần của các thành viên lẫn bạn hữu. Đây là một phong trào rộng lớn và ý nghĩa mà chưa có chi hội nào trong OS thực hiện được. Trải trong thời gian dài với sự đồng thuận to lớn mà FFC nhà ta đã có kết quả như thế. Sự đóng góp này của bác Phantèo rất đáng ghi nhận một cách chính thức.
Từ phong trào này, chúng ta còn nhân rộng ra thêm trong tình cảm của từng thành viên FFC và bạn hữu, trên hết là tinh thần chung tay chia sẻ với các hoàn cảnh nghèo, vượt khó.
Mong nhận được sự đồng thuận trong đề xuất này.
Kính.
e có 1 ý kiến nho nhỏ mong mấy bác chém nhẹ tay!
Bác Phanptsc có gửi 1 tâm thư trong FFC Room không lâu là không muốn tham gia FFC nữa,thế thì chúng ta đề cử cho 1 nhân vật như thế để làm gì?
Đây chỉ là ý kiến cá nhân e thôi nên mong bác Xe thông cảm!

Tập Lái
15/5/13
6
0
0
danh0708 nói:
xe_online nói:
Về đề cử OSOM của FFC năm 2013, ngoài bác Josep Nguyen em đề cử thêm bác Phanptsc (Phantèo).Lý do : Là người đóng góp rất lớn trong chương trình Ford Challenger đoạt được 1 xe Ford Ranger, sau đó sử dụng toàn bộ số tiền để xây dựng 10 căn nhà tình thương mà nay đã thực hiện xong. Trong suốt quá trình thực hiện chương trình đoạt giải cũng như quá trình xây dựng 10 căn nhà này đã tạo nên sự kết nối của rất nhiều tinh thần của các thành viên lẫn bạn hữu. Đây là một phong trào rộng lớn và ý nghĩa mà chưa có chi hội nào trong OS thực hiện được. Trải trong thời gian dài với sự đồng thuận to lớn mà FFC nhà ta đã có kết quả như thế. Sự đóng góp này của bác Phantèo rất đáng ghi nhận một cách chính thức.Từ phong trào này, chúng ta còn nhân rộng ra thêm trong tình cảm của từng thành viên FFC và bạn hữu, trên hết là tinh thần chung tay chia sẻ với các hoàn cảnh nghèo, vượt khó.Mong nhận được sự đồng thuận trong đề xuất này.Kính.
e có 1  ý kiến nho nhỏ mong mấy bác chém nhẹ tay!Bác Phanptsc có gửi 1 tâm thư trong FFC Room không lâu là không muốn tham gia FFC nữa,thế thì chúng ta đề cử cho 1 nhân vật như thế để làm gì?Đây chỉ là ý kiến cá nhân e thôi nên mong bác Xe thông cảm! 
Em cùng suy nghĩ với bác.Đề cử có một người nên chúng ta cần chọn người xứng đáng.

13/7/12
1.268
112
63
ffc fan nói:
danh0708 nói:
xe_online nói:
Về đề cử OSOM của FFC năm 2013, ngoài bác Josep Nguyen em đề cử thêm bác Phanptsc (Phantèo).Lý do : Là người đóng góp rất lớn trong chương trình Ford Challenger đoạt được 1 xe Ford Ranger, sau đó sử dụng toàn bộ số tiền để xây dựng 10 căn nhà tình thương mà nay đã thực hiện xong. Trong suốt quá trình thực hiện chương trình đoạt giải cũng như quá trình xây dựng 10 căn nhà này đã tạo nên sự kết nối của rất nhiều tinh thần của các thành viên lẫn bạn hữu. Đây là một phong trào rộng lớn và ý nghĩa mà chưa có chi hội nào trong OS thực hiện được. Trải trong thời gian dài với sự đồng thuận to lớn mà FFC nhà ta đã có kết quả như thế. Sự đóng góp này của bác Phantèo rất đáng ghi nhận một cách chính thức.Từ phong trào này, chúng ta còn nhân rộng ra thêm trong tình cảm của từng thành viên FFC và bạn hữu, trên hết là tinh thần chung tay chia sẻ với các hoàn cảnh nghèo, vượt khó.Mong nhận được sự đồng thuận trong đề xuất này.Kính.
e có 1  ý kiến nho nhỏ mong mấy bác chém nhẹ tay!Bác Phanptsc có gửi 1 tâm thư trong FFC Room không lâu là không muốn tham gia FFC nữa,thế thì chúng ta đề cử cho 1 nhân vật như thế để làm gì?Đây chỉ là ý kiến cá nhân e thôi nên mong bác Xe thông cảm! 
Em cùng suy nghĩ với bác.Đề cử có một người nên chúng ta cần chọn người xứng đáng.
Bác Phan đã nêu rõ tâm trạng muốn nghỉ từ 2012,với phương châm :Nghỉ ăn,nghỉ nhậu,nghỉ đi chơi-Nhưng trước đại cục chung của FFC,bác vẫn là Nhân tố cơ bản trong chiến dịch Thử thách cùng Ranger và hiện thực hoá kết quả của nó là 10 căn nhà tình thương.
Chơi hay không là quyền riêng tư của mỗi người,chúng ta nên tôn trọng.Công lao,thành quả đóng góp cho tập thể FFC nói riêng và người nghèo- Cụ thể là 10 gia đình có mái ấm mới của bác Phan,chúng ta phải trân trọng ghi nhận.
ĐỪNG NGHE NHỮNG GÌ CHÚNG NÓI-HÃY NHÌN NHỮNG VIỆC BÁC PHAN ĐÃ LÀM.

Status
Không mở trả lời sau này.