1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Chủ trương nhóm là không phân biệt xe cổ- xe củ hay hiệu xe.
Bác lên đi bác, hay rủ bác Phú đi chung xe cho tiết kiệm.

Hạng B1
2/8/09
90
64
28
Em Phú đây, tình hình căng quá, em bỏ em civic mới ra gara từ chiều thứ 6, tính sửa chiều là xong ai dè, căn cả ngày thứ 7 mà vẫn chưa xong :(.
Em chờ tới tận 6h chiều tưởng lấy được.
Nghe bác Trung nói tưởng bệnh nhẹ, em thay nguyên bộ Heo thắng ( cái đang chạy bi hư làm toàn hệ thống phanh tay, phanh chân của em không dùng được) mà tìm mãi không có cái nhỏ như em nó, đành nhét cái lớn vào mà chỗ máy chật chội quá, đang phải chế. hic hic.
Riêng cái bình xăng con em rửa căn chỉnh mà vẫn chưa ổn :(.
Mấy anh thợ cũng nhiệt tình hẹn cố găng trước 10h sáng mai.
Em hi vọng se kịp lấy xe qua dự với các bác.

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Hôm nay cũng rất muốn đi gặp các bác nhưng do mới đi Thái Lan (gần 1 tuần) về, nhà lu bu nhiều việc quá nên không thể dứt ra đi chơi 1 mình được, mong các bác thứ lỗi cho tui nhé! Thật là tiếc lắm!!! :p ;)
Tui đã gửi bản danh sách cập nhật thông tin ... cho bác Hoàng.
Chúc Hội XE CỔ - XE CŨ liên tục phát triển, không ngừng vươn xa...!:)

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Bác Hungla đang dìu em La Dalat xinh tươi (mới dọn đẹp) từ Long An lên tới Xa lộ Đại Hàn... đang tìm đường đến Hội Quán đấy, các bác chuẩn bị đón tiếp bác ấy nha! Bác ấy liên lạc với bác Buglove mà không được, bác truong195 thì phải 1 giờ nữa mới xuất phát được. Tui vừa kiếm ra mấy số khác cho bác ấy liên lạc mà không biết có trúng bác nào đang ở đó không đây???:cool:

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
Hcivic nói:
Bác Hungla đang dìu em La Dalat xinh tươi (mới dọn đẹp) từ Long An lên tới Xa lộ Đại Hàn... đang tìm đường đến Hội Quán đấy, các bác chuẩn bị đón tiếp bác ấy nha! Bác ấy liên lạc với bác Buglove mà không được, bác truong195 thì phải 1 giờ nữa mới xuất phát được. Tui vừa kiếm ra mấy số khác cho bác ấy liên lạc mà không biết có trúng bác nào đang ở đó không đây???:cool:

Cảm ơn bác Hcivic, em vừa liên lạc với bác Hùng LA xong rồi, đã tới xa lộ Hà Nội rồi....

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
cyberedsun nói:
Anh Ducreddoor mai ráng ẵm con Traction ra chơi nhé, cho có chị, có em...
Cheers!
Chưa thấy bác đâu, số của bác em ko liên lạc được ạh. Bác ducreddoor thì em ko có số.

Hạng B2
5/3/07
173
45
28
Thiệt là tiếc không tham gia cùng các Bác được. Nguyên sáng hôm nay đi với vợ 1 vào bệnh viện khám thai. Mấy Bác nhớ post hình nhiều nhiều nhé.