Hạng D
17/12/10
1.083
9
38
Saigon
Khó mà làm được vì biển báo nhiều nơi thay đổi liên tục , chẳng lẽ cập nhật hoài

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
Em đã liên lạc với người bạn làm cái Vietbando.com và nêu ý tưởng. Nó rất thích và sẽ cho tiến hành làm. Nó bảo là cố gắng đầu năm sau sẽ có hoàn chỉnh các chức năng cơ bản.
Ý tưởng em đề nghị là cho người dùng (có login) đánh dấu biển báo trên đường, kèm theo cho phép trích dẫn Luật - giải thích biển báo đó. Dĩ nhiên là cho phép người dùng khác sửa đổi (thêm chứ không thay thế) hoặc đánh giá tính chính xác.

Hạng D
15/6/11
4.619
810
113
41
Em ủng hộ, nhưng để làm được thì hơi khó.

Hạng D
29/11/04
1.821
13.813
113
Cơ bản về kỹ thuật thì không khó, chỉ có con người có hợp tác không thôi. Cái này đánh dấu trên bản đồ luôn nên sẽ trực quan hơn nhiều. Ban đầu em có nghĩ tới google map nhưng cái này mình đâu có đề xuất gì tới nó được.

Hạng B2
16/7/12
359
269
63
57
Lập thư viện theo ngã tư thì em nghĩ khó quản lý vì nhiều quá. Tốt nhất là theo cả tuyến đường. Em rất ủng hộ vì cái này sẽ giúp cho cả những bác tài ở tỉnh về có thể tham khảo trước tránh tốn lúa.
Cái này sẽ cần nhiều người góp sức. Các bác hay đi tuyến đường nào thì giúp cho tuyến đó. Em sẽ thử làm trên tuyến em thường đi làm là Bạch Đằng - Phan Đăng Lưu - Hoàng Văn Thụ. Từ Hàng Xanh tới công viên HVT và ngược lại. Tất cả các loại biển báo, vạch kẻ trên đường và vị trí của nó

Hạng D
14/6/12
1.608
95
48
51
DHL442 nói:
Lập thư viện theo ngã tư thì em nghĩ khó quản lý vì nhiều quá. Tốt nhất là theo cả tuyến đường. Em rất ủng hộ vì cái này sẽ giúp cho cả những bác tài ở tỉnh về có thể tham khảo trước tránh tốn lúa.
Cái này sẽ cần nhiều người góp sức. Các bác hay đi tuyến đường nào thì giúp cho tuyến đó. Em sẽ thử làm trên tuyến em thường đi làm là Bạch Đằng - Phan Đăng Lưu - Hoàng Văn Thụ. Từ Hàng Xanh tới công viên HVT và ngược lại. Tất cả các loại biển báo, vạch kẻ trên đường và vị trí của nó

shpy nói:
Em đã liên lạc với người bạn làm cái Vietbando.com và nêu ý tưởng. Nó rất thích và sẽ cho tiến hành làm. Nó bảo là cố gắng đầu năm sau sẽ có hoàn chỉnh các chức năng cơ bản.
Ý tưởng em đề nghị là cho người dùng (có login) đánh dấu biển báo trên đường, kèm theo cho phép trích dẫn Luật - giải thích biển báo đó. Dĩ nhiên là cho phép người dùng khác sửa đổi (thêm chứ không thay thế) hoặc đánh giá tính chính xác.

<span style=""color: #0000ff;"">Như vầy được không các bác:</span>
  1. <span style=""color: #0000ff;"">Vô http://www.vietbando.com/maps/</span>
  2. <span style=""color: #0000ff;"">Đăng nhập username = giaothongvietnam pass = 123gtvn123</span>
  3. <span style=""color: #0000ff;"">Vô "bản đồ của tôi", "Biển báo giao thông"</span>
  4. <span style=""color: #0000ff;"">Sau đó thêm, sửa... theo thực tế.</span>
<span style=""color: #0000ff;"">Ví dụ:</span>