Hạng D
2/10/10
1.081
41
48
tonjohn nói:
Chiều nay e bị dính chấu , lổi vượt trong nội thị một em taxi chạy như rùa trên đại lộ Lê Hồng Phong ( gần nhà mà nên chạy láo tí ) . Lỗi đã rỏ nhưng khi e chi tiền thì XXX kiên quyết không lấy với lý do : " <span style=""color: #ff0000;"">[strike]lấy rồi tối ông đưa lên otosaigon bêu xấu tụi tôi hả ? "[/strike]</span> Nhờ ăn ở phúc đức và tác phong nhã nhặn chân tình :) nên XXX chỉ phạt nhẹ nhàng tại chỗ e 3 xị và cho đi ngay
E viết bài này để các anh ấy có vào đây thì e xin gửi lời cám ơn và đề nghị các bác bớt quậy mấy ảnh dùm cái .Nếu các anh ấy làm nghiêm thì hồi chiều e mệt mỏi rồi !
He he he, lên rồi đó. Bữa khác bác khỏi năn nỉ luôn nhé. Công nhận xxx đoán đúng như thần ấy :)

Góp ý thêm 1 chút: đi đúng luật. Sai thì kiên quyết nộp phạt là xong ???:confused:

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
ừ thì ...về mặt ngoại giao, xã hội mà nói thì...đó là một thành công của OS...nhưng em là dân kinh doanh thì thấy đó là một...khó khăn. Nó tương tự như việc cánh xe tải tố cáo CSGT vậy mà...Sau đó nó xiết vào còn chết hơn.

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam
tonjohn nói:
Chiều nay e bị dính chấu , lổi vượt trong nội thị một em taxi chạy như rùa trên đại lộ Lê Hồng Phong ( gần nhà mà nên chạy láo tí ) . Lỗi đã rỏ nhưng khi e chi tiền thì XXX kiên quyết không lấy với lý do : " lấy rồi tối ông đưa lên otosaigon bêu xấu tụi tôi hả ? " Nhờ ăn ở phúc đức và tác phong nhã nhặn chân tình :) nên XXX chỉ phạt nhẹ nhàng tại chỗ e 3 xị và cho đi ngay
E viết bài này để các anh ấy có vào đây thì e xin gửi lời cám ơn và đề nghị các bác bớt quậy mấy ảnh dùm cái .Nếu các anh ấy làm nghiêm thì hồi chiều e mệt mỏi rồi !
bác sai thì đóng phạt đúng rồi, e nghĩ cũng nhờ OS mà xxx ngán làm nhanh cho bác đi. Chưa hiểu ý bác là xxx làm nghiêm thì bác mệt mỏi là sao? mình sai thì nhận biên bản rồi đi đóng phạt thôi, còn không sai thì chẳng có gì phải nể xxx cả.

G9. confirmed
Hạng C
9/4/11
650
121
43
48
USS nói:
tonjohn nói:
chuckyminh nói:
ko lẽ gỡ bỏ logo OS sao ta
E tính vậy đó bác !
Khó xử quá rồi đây, tính sao đây trời [:O]

Em thì phía trước dán logo OS và chữ "Kiểm soát giao thông" còn sau mông thì logo OS và chữ www.otosaigon.com mà hông thấy xxx nào thổi hết á :D

Hạng D
8/12/07
2.662
258
83
Trường Giáo dưỡng
tonjohn nói:
Chiều nay e bị dính chấu , lổi vượt trong nội thị một em taxi chạy như rùa trên đại lộ Lê Hồng Phong ( gần nhà mà nên chạy láo tí ) . Lỗi đã rỏ nhưng khi e chi tiền thì XXX kiên quyết không lấy với lý do : <span style=""color: #ff0000;"">" lấy rồi tối ông đưa lên otosaigon bêu xấu tụi tôi hả ?</span> " Nhờ ăn ở phúc đức và tác phong nhã nhặn chân tình :) nên XXX chỉ phạt nhẹ nhàng tại chỗ e 3 xị và cho đi ngay
Làm xxx cũng khổ, làm đúng luật vậy mà tối về vẫn bị đưa lên OS bêu xấu:(:(:(