Hạng D
14/8/09
1.278
3.669
113
41
Biên Hoà
THỰC HIỆN TINH THẦN OS LÁI XE ĐÚNG LUẬT !
Còn bác nào hí hửng là xxx sợ OS thì nhầm nhá. Mấy cụ ấy là nhớ dai lắm, được vạ thì má đã sưng !

Hạng D
8/9/10
1.668
6
36
GLK.ESC nói:
sợ gì các bác ơi?Có khi xxx còn nể OS 5-6 phần ấy chứ.Vì nếu bắt "bậy" thì sẽ dc lên trang nhất của OS trên dg thiên lý rồi:D
xxx sẽchẳng sợ cũng chẳng nể gì OS cả, Nếu các bác cứ đi sai luật thì lúc đó sẽ bị BB thẳng tay chứ ko còn có chuyện A,B,C gì nữa đâu. cóbác nào khẳng dịnh mình chư đi sai luật lần nào chưa, nó chung làtùy theo tình thế mà đối phó thôi. suy nghĩ của em như vậy, mong các bác đừng ném đá tội nghiêp em.

Tập Lái
5/9/09
41
0
0
cứ tuân thủ luật giao thông đường bộ, mình sai mình chịu, chả phải sợ ai cả. đó mới là tinh thần OS.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.575
113
đây
NGUYEN T nói:
Slogan nào đó,đại loại:
ĐÃ LÀ OSER, LÁI XE LUÔN ĐÚNG LUẬT!
câu này không Hot ;)... phải đại loại:

Pằng! Oser lái xe đúng luật... hàng đầu việt nam

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
Hầu hết đối với xe du lịch XXX ít quan tâm trừ khi tài xế phạm luật giao thông. Nên việc anh em OS đi đúng luật thì chả ma nào dám vịn cả.
Nếu XXX đã hiểu OS rồi thì chúng ta phải sống và làm việc theo pháp luật thôi.:D

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
damquangtien nói:
cứ tuân thủ luật giao thông đường bộ, mình sai mình chịu, chả phải sợ ai cả. đó mới là tinh thần OS.
Nhưng vấn đề là nhiều khi bác đi xa, hệ thống biển báo việt nam thì củ chuối thế nào bác biết rồi, bị vịn lại thì lúc đó bác thế nào? Em thì: đừng bao giờ làm kẻ quá khích, cái gì cũng có giới hạn của nó.