Hạng B2
5/7/12
197
196
63
Con cảm ơn chú @Ha Sonata đã động viên
thưa các a e chỉ là e,e mang ơn Os nhiều vì nồi cơm trên đây cũng khá lớn ae ủng hộ nhiều
mang tinh thần tương trợ trên mọi nẻo đường mấy năm qua cứ " có việc" trên đường e cũng đã cố gắng tương trợ vài việc nhưng đó là việc cha mẹ dạy dỗ giúp người như giúp mình,e đã đc giúp nhiều lần trên các nẻo đường thì việc đó cũng tiếp diễn cho mọi người tin vào điều tốt mình làm
e là thằng trên avartar 1 giáo viên 1 ký sinh trùng đúng nghĩa và là 1 thành viên OS vài bác hôm nay là PV báo nào đấy hỏi thông tin e chỉ xin là cứ nói 1 thành viên @otosaigon đã tham gia hỗ trợ vậy thôi ah
cs mai e vẫn vậy và tiếp tục là chính e
Xời. Anh # được 1/10 anh, em quỳ lạy liền.

• Like
Reactions: Saigon Simple
Hạng B2
14/2/14
352
12.015
93
Con cảm ơn chú @Ha Sonata đã động viên
thưa các a e chỉ là e,e mang ơn Os nhiều vì nồi cơm trên đây cũng khá lớn ae ủng hộ nhiều
mang tinh thần tương trợ trên mọi nẻo đường mấy năm qua cứ " có việc" trên đường e cũng đã cố gắng tương trợ vài việc nhưng đó là việc cha mẹ dạy dỗ giúp người như giúp mình,e đã đc giúp nhiều lần trên các nẻo đường thì việc đó cũng tiếp diễn cho mọi người tin vào điều tốt mình làm
e là thằng trên avartar 1 giáo viên 1 ký sinh trùng đúng nghĩa và là 1 thành viên OS vài bác hôm nay là PV báo nào đấy hỏi thông tin e chỉ xin là cứ nói 1 thành viên @otosaigon đã tham gia hỗ trợ vậy thôi ah
cs mai e vẫn vậy và tiếp tục là chính e
Hôm nay anh mới hết gạo nhen chú! :D Sang năm góp đủ xiền anh mua máy lạnh second hand nhen! :D

• Like
Reactions: Ha Sonata
Hạng C
29/2/12
841
18.244
93
32
Bác "đi ra" nhưng bác đã trả lời thì tốt quá rồi!
Vui lòng ban cái "tai tồ" "Kí Sinh Trùng" cũng được ạ!
Đa tạ!
:3dcuoi:
Ý nghĩa commen này và bài viết đầu có cái gì sai sai