Hạng D
24/11/06
3.931
19.047
113
Vietnam
Con cảm ơn chú @Ha Sonata đã động viên
thưa các a e chỉ là e,e mang ơn Os nhiều vì nồi cơm trên đây cũng khá lớn ae ủng hộ nhiều
mang tinh thần tương trợ trên mọi nẻo đường mấy năm qua cứ " có việc" trên đường e cũng đã cố gắng tương trợ vài việc nhưng đó là việc cha mẹ dạy dỗ giúp người như giúp mình,e đã đc giúp nhiều lần trên các nẻo đường thì việc đó cũng tiếp diễn cho mọi người tin vào điều tốt mình làm
e là thằng trên avartar 1 giáo viên 1 ký sinh trùng đúng nghĩa và là 1 thành viên OS vài bác hôm nay là PV báo nào đấy hỏi thông tin e chỉ xin là cứ nói 1 thành viên @otosaigon đã tham gia hỗ trợ vậy thôi ah
cs mai e vẫn vậy và tiếp tục là chính e

Đi theo a Hà Xôi nát mà nói được vậy thì tốt lắm rồi, cố gắng làm việc tốt nha

• Like
Reactions: Ha Sonata
JF confirmed
Hạng D
13/5/07
2.337
23.337
113
Em rất cảm kích hành động của anh ấy, tuy nhiên mình cũng chả biết anh ấy là ai nên cũng đi ra. .. :)

tuy nhiên mình cũng chưa biết anh ấy là ai, nên đi tìm. ..

Vãi cc.

• Like
Hạng D
24/11/06
3.931
19.047
113
Vietnam
chứ bộ đi theo anh Hà là xầu lắm hả bác. Em thấy a 4 cũng là tấm gương sáng trên đây mừ

Không, mình chưa bao giờ nói anh Hà không tốt bao giờ, ý mình là đi theo a Hà ai cũng ít nói, mà hôm nay anh Quốc ảnh nói nhiều như vậy thì là quá tốt, không khí thân thiện hơn

• Like
Hạng D
25/12/12
1.476
13.409
133
Tp.HCM
Không, mình chưa bao giờ nói anh Hà không tốt bao giờ, ý mình là đi theo a Hà ai cũng ít nói, mà hôm nay anh Quốc ảnh nói nhiều như vậy thì là quá tốt, không khí thân thiện hơn
Ý anh là anh Hà ảnh nói nhiều,nói dai,nói dở hả anh?

• Like