Hạng B1
21/6/07
63
1
8
Em xin mạo muội đề nghị các Bác "có thẩm quyền" ở 4R cho ae kỹ thuật kiểm tra xem vì hình như 4R của mình hôm nay truy cập vào rất chậm. Chậm hơn rất nhiều so với những hôm trước và so với các oépxai khác

Hạng B2
18/4/07
286
36
28
38
Kien Giang
RE: Đề nghị kiểm tra kỹ thuật

Vâng , quá chậm
Vả khi nãy , khi sang trang 3 của topic Ford , nó còn báo lỗi nữa chứ
Em xài net của VDC , lúc đầu em nghĩ là do VDC lại "chuối " , nhưng vào các trang khác thì bình thường , chỉ có 4rum của chúng ta là ..bất bình thường

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Còn E khi vào không được lại thấy khỏe , vì có thời giờ làm chuyện khác , heheheheh

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Trích đoạn: Duy siena

Còn E khi vào không được lại thấy khỏe , vì có thời giờ làm chuyện khác , heheheheh
bác giống em;). Nếu không suốt ngày cứ dán mắt vào OS, chẳng làm được việc gì:D:D

PMC
Lơ Xe
12/1/04
2.381
168
63
Xa Cảng Miền Tây

Trích đoạn: vndnguyen

bác giống em;). Nếu không suốt ngày cứ dán mắt vào OS, chẳng làm được việc gì:D:D

Em cũng giống hai bác, em còn mong cho OS "đao" luôn để em thoát nợ... về với vợ con... hi hi...

Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com

Em thì ngược lại,vô các trang web khác thì khá chậm nhưng vô OS lại cực nhanh mặc dù tốc độ rất chuối(115,2Kbps):D

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com

Trích đoạn: PMC

Em cũng giống hai bác, em còn mong cho OS "đao" luôn để em thoát nợ... về với vợ con... hi hi...
Hổng lẽ lúc mấy bác online là bắt buộc fải ra tiệm ư?

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Trích đoạn: PMC

Bác mà bỏ chạy là em ném cây bác té ngựa liền á!;)