Hạng B2
15/4/09
135
0
0
[/font]ĐỀ NGHỊ THÀNH LẬP CHI HỘI JEEP[/font][/b]
[/b]
Kính gửi: Bác @otosaigon - Web Master
BAN QUẢN TRỊ, BAN ĐIỀU HÀNH DIỄN ĐÀN OTOSAIGON
Sau khi nghiên cứu các nội quy và quy định của diễn đàn www.otosaigon.com cũng như “quy chế thành lập & hoạt động của các chi hội Xe”
Tôi đại diện cho các bác yêu Jeep trên điễn đàn www.otosaigon.com gửi đến WM và các bác trong Ban Điều Hành diễn đàn OS lời chào trân trọng nhất và cùng đề nghị WM & Ban Điều Hành diễn đàn xem xét trong thời gian qua các thành viên yêu thích Xe Jeep (theo danh sách đăng ký đính kèm) được thành lập chi hội Jeep để cùng tham gia, hoạt động cho sự phát triễn của diễn đàn otosaigon lớn mạnh hơn nữa.
Được thành lập chi hội chúng tôi cam kết rằng:
1./ Chấp hành đúng các nội quy, quy định của diễn đàn để diễn đàn luôn mãi là sân chơi trong sạch và bổ ích đến tất cả các thành viên OS.
2./ Chấp hành nghiêm chỉnh các điều lệ của Hội
3./ Tham gia đầy đủ các hoạt động của diễn đàn otosaigon nói Chung và Jeep nói riêng.
Mong nhận được sự chập thuận của WM & Ban Điều Hành
Trân trọng kính chào !!!
Đại diện Anh em Hội Jeep
Nguyễn Đình Đạt

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/7/07
313
7
18
phamthach nói:
Ok. vậy chủ nhật hàng tuần AE hop mặt Galaxy, Bác ra cùng tham gia nhé.

dạ, chủ nhật tuần trước em ra mà ko có ai, ngồi chóc ngóc 1 hồi, chợt nhớ số đt của Tuần Đăng lấy cái alo ra đánh dây chuối, lão ấy nói 30p nữa có mặt, nhưng đợi từ 9g đến 10g30 mới thấy mặt, rõ chán.

tuần sau em cũng ra đó uong cafe nữa, hy vọng sẽ gặp được bác

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
thang cha Tuan Dang nay ghe lam pac oi, ru nguoi ta ra ma khong chiu ra som de ...huong dan... tuan truoc minh cung "lo dai" nghe loi ru re cua ong ay... ra do tu luc 8:30 nhung mai den 11 thi hai vo chong moi chiu xuat chuong do.... buon qua di luon...

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Em xin tạm thời mở sub box cho CLB Jeep! tuy nhiên trong danh sách 31 thành viên mà em chỉ thấy có vài bác post bài đăng ký thành lập chi hội. Các bác trong hội Jeep vui lòng cho ý kiến.

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
phamthach nói:
Kính gởi Các Bác OS.
Danh sách thành viên Hội saigonjeep.
4 Tô Thái Hoàng
Ural
Hội phó

Bác Thạnh đổi tên em , bây giờ mới để ý thấy

Hạng B2
18/5/09
250
0
0
www.otosaigon.com
Ural 375D nói:
phamthach nói:
Kính gởi Các Bác OS.
Danh sách thành viên Hội saigonjeep.
4 Tô Thái Hoàng
Ural
Hội phó

Bác Thạnh đổi tên em , bây giờ mới để ý thấy

Xin lỗi Bác Ural nhé, Thach điều chỉnh lại rồi, xin nhận khuyết điểm

Hạng B2
15/4/09
135
0
0
webmaster nói:
Em xin tạm thời mở sub box cho CLB Jeep! tuy nhiên trong danh sách 31 thành viên mà em chỉ thấy có vài bác post bài đăng ký thành lập chi hội. Các bác trong hội Jeep vui lòng cho ý kiến.

Kính bác Webmaster.do nhà Otosaigon quá lớn nên anh em "đi lạc"chẳng biết đâu mà vào,nhất là jéep-1945 già,lạc hậu vv..nên hơi chậm mong bác thông cảm.
kính bác,

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
jeep1945 nói:
webmaster nói:

Kính bác Webmaster.do nhà Otosaigon quá lớn nên anh em "đi lạc"chẳng biết đâu mà vào,nhất là jéep-1945 già,lạc hậu vv..nên hơi chậm mong bác thông cảm.
kính bác,

Uả vậy mỗi người đều phải tự post bài đăng ký hả các bác..????