Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Kính thưa tất cả các bác, tối qua trong lúc offline Tổng kết chuyến Caravan BMT, bác Lơ đã đem theo 3 đôi Puma do bác Puma tặng .....cái này dành cho chuyến Caravan vừa rồi, nhưng bác Lơ vui xuân quên nhiệm vụ ...:D nên tối qua mới đem ra đấu giá được . Không khí buổi đấu giá đây :
Chuẩn bị ::)
[image]

[/image]

Khởi điểm là 500.000đ ....bác nào cũng dành:D

Và chủ nhân của đôi Puma thứ 1 là bác V9232 với số tiền là 1.750.000 vnđôla:) Cám ơn bác!!!

Hai đôi puma nữ thứ 2 đã thuộc về mạnh thường quân với những đóng góp tích cực cho FFC ....bác Dâothoat với số tiền 2.000.000vnđ

Cám ơn 2 bác mạnh thường quân đã đem về cho mình 3 đôi với tổng số tiền thu được là 3.800.000vn đô la . ( bác V9232 nộp luôn 1.800.000)
Cám ơn bác puma và bác Lơ đã tặng 3 đôi cho FFC để làm công việc này .
Với mục đích cuộc off tối qua để Tổng kết và mừng chuyến Caravan BMT vừa rồi thành công tốt đẹp .......số tiền quỹ là 4.000.000 còn dư trong chuyến vừa rồi đã được gải ngân vừa đủ:D
Số tiền còn lại là 3.800.000 thu được qua cuộc đấu giá vừa qua, theo ngu ý của em sẽ là của FFC, nhưng sẽ không dùng cho mục đích ăn nhậu, offline ..:). Đây là số tiền thu được từ mục đích và hành động cao đẹp của chính các thành viên OS ...vì vậy em nghĩ sẽ giữ và dùng số tiền này để đóng góp, ủng hộ trong trường hợp OS có làm chương trình từ thiện nào họăc cho các hoạt động đóng góp mang tính nhân văn trong tập thể OS, tùy theo điều kiện đến trước nhằm giữ tính trong sáng cao đẹp của cuộc đấu giá trên tại FFC ...:)
Em xin các bác đóng góp ý kiến :)

Hạng D
24/2/06
2.156
189
63
50
Saigon Vietnam
RE: Đề xuất sử dụng số tiền đấu giá giày Puma

ủng hộ ý kiến bác F1, số tiền trên dùng cho từ thiện là hay nhứt:D hôm qua em không được dự đấu giá tiếc ghê:(

Hạng B2
7/5/07
114
0
0

Em đề xuất, sử dụng số tiền trên để trang bị " áo đồng phục" cho thành viên FFC mình :), hội mình sẽ đẹp hơn, hòanh tráng hơn [8D]:Dtrong các chuyến offroad, các buổi offline chủ đề của FFC nói riêng và OS nói chung. Em xin hết ạ!

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona

Trích đoạn: sushi

Em đề xuất, sử dụng số tiền trên để trang bị " áo đồng phục" cho thành viên FFC mình :), hội mình sẽ đẹp hơn, hòanh tráng hơn [8D]:Dtrong các chuyến offroad, các buổi offline chủ đề của FFC nói riêng và OS nói chung. Em xin hết ạ!

AH bác nói mình mới nhớ, vụ này cũng hay đấy, em đang mặc áo HFC nè. Hơi bị đẹp đấy

Hạng B2
24/3/08
130
0
0

Em cũng có áo của chi hội TOYOTA rùi. Nhất trí đề nghị BĐH và HT đề xuất các bác trong OS thiết kế giúp áo-mũ của FFC :D:D:DEm xin cảm ơn trước-khi có áo - em xin rót kính BÁC 10 ly AB lun[8D][8D][8D]

Hạng C
27/6/08
976
2
18
50
www.otosaigon.com

Em cũng đồng ý với đề xuất của bác Sushi

Sie
Hạng B2
18/5/08
313
1
16

Em nhất trí với bác Sushi :).Sắp có áo mới mặc rùi:):D

P /S:Em báo cáo lại tí,số tiền quỹ vẫn còn dư 100K ,cộng với 3T8 tiền thu được từ đấu giá giày,tổng số tiền em đang giữ là 3.900.000 ạ :D:)

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Có áo nhớ cho "tui" vài cái nhe:D

Vâng! Em cũng nhất trí với các bác dùng "tiền đấu giá" để trang bị đồng phục cho hội, như thế hy vọng về lâu dài thì đồng phục sẽ được phát FREE cho tất cả. Vì, mỗi cái áo chỉ có giá từ 70.000đ mà phải chuyển khỏan, đăng kí....thì cũng hơi bị lười..... Hiện bên TFC chúng em cũng 100% hay nói cách khác là ABS Free (ABS=tuyệt đối nhe:D)

Hạng B1
4/6/07
56
2
8

Em đề xuất, sử dụng số tiền trên để trang bị " áo đồng phục" cho thành viên FFC mình , hội mình sẽ đẹp hơn, hòanh tráng hơn trong các chuyến offroad, các buổi offline chủ đề của FFC nói riêng và OS nói chung. Em xin hết ạ!

Em cũng đồng ý với đề xuất của bác Sushi

Em nhất trí cả hai tay với các bác.

Em xin có một ý kiến nhỏ như sau :
Em thấy số lượng thành viên hội FFC của mình "hơi bị đông " nên số tiền đấu giá giày chắc không đủ để trang bị áo và nón cho cả hội nên em đề nghị các mem của hội và các mạnh thường quân có món gì mà " nhà làm được " thì đem tặng cho hội để mỗi khi có dip off ta lại đem ra đấu giá gây quĩ như đối với 2 đôi giày mà bác Puma đã tặng đợt rồi. Đây là việc làm vừa gây được không khí vui vẻ, hào hứng vừa có ý nghĩa . Số tiền thu được từ đấu giá sẽ gây quĩ cho hội để trước mắt thì trang bị đồng phục , sau nữa sẽ dùng vào các việc hiếu, hỉ liên quan đến các thành viên của FFC và trang trải kinh phí cho các chuyến đi tiền trạm cho các đợt off của FFC.
thậm chí mỗi đợt off ra mắi các mem mới thay vì lễ vật là 2 ABS thì có thể thay bằng 1 ABS bằng hiện vật và một ABS bằng hiện kim để đóng góp vào quĩ hội FFC ( hoặc nhiều hơn cũng hoan nghênh luôn :D:D:D)
Em có vài ý nhỏ, các bác đừng ném đá em nhé.
;)

Hạng C
12/11/06
776
457
63

@ALL : Các bác cẩn thận , vụ này đã bóng bàn một lần rùi , có nhiều ý kiến ủng hộ thì theo em nên bàn ngoài diễn đàn thì hay hơn . chuyện này em nghĩ bác HT rành lắm mà .