DEL

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
9/4/13
56
1
0
DEL

Last edited by a moderator:
Chủ đề tương tự
Người đăng: man010203
Người đăng: PHONG NGUYEN
Người đăng: Ẩn sĩ quận Sáu
Hạng C
29/3/10
582
0
16
quận 7 tphcm
Re: CT q7 PMH trường phái bên em, mời các bác nghía qua.

vậy là bác biết up rồi ah. căn này hình như ngày xưa bên Hảo bìu có tham gia thiết kế. nhà này thì quá hoành tráng. chủ nhà chịu chơi thiệt.

Hạng B1
9/4/13
56
1
0

binhves_kts nói:
vậy là bác biết up rồi ah. căn này hình như ngày xưa bên Hảo bìu có tham gia thiết kế. nhà này thì quá hoành tráng. chủ nhà chịu chơi thiệt.

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng P.O.C

chivas06082012 nói:
binhves_kts nói:
Uhm, e cũng nghe thông tin là trước bác HaoBui cũng tham gia 3D, mà mấy cái thiết kế trước kia bác CĐT ko xài nữa, bên em làm lại hết từ trong ra ngoài.
Công nhận tới xem CT ngộp thiệt T__T
Sáng nay tranh thủ dẫn khách hàng đi xem công trình thực tế nên em chụp lại mấy tấm up lên luôn.
Biết khi nào mình mới được như anh ấy nhỉ
Bác làm sale mà phát biểu như thế thì bó tay . Có thể bác là nhân viên mới vào bên Đông Ngô nên chưa biết đc công việc của bên thiết kế lúc đó là ai .
Để tôi gọi anh Bằng xem sao , để xem ảnh trả lời thế nào khi có nhân viên nói bên haobui chỉ tham gia 3D .
Ko tôn trọng đối tác gì hết cả .

Hạng D
25/2/09
1.230
65.761
113

Ack ack, con ếch chết vì cái miệng

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.410
113

Chà, haobui vẽ cái này xong bỏ hết luôn hả?

Hạng B1
9/4/13
56
1
0

haobui nói:
chivas06082012 nói:
binhves_kts nói:
Uhm, e cũng nghe thông tin là trước bác HaoBui cũng tham gia 3D, mà mấy cái thiết kế trước kia bác CĐT ko xài nữa, bên em làm lại hết từ trong ra ngoài.
Công nhận tới xem CT ngộp thiệt T__T
Sáng nay tranh thủ dẫn khách hàng đi xem công trình thực tế nên em chụp lại mấy tấm up lên luôn.
Biết khi nào mình mới được như anh ấy nhỉ
Bác làm sale mà phát biểu như thế thì bó tay . Có thể bác là nhân viên mới vào bên Đông Ngô nên chưa biết đc công việc của bên thiết kế lúc đó là ai .
Để tôi gọi anh Bằng xem sao , để xem ảnh trả lời thế nào khi có nhân viên nói bên haobui chỉ tham gia 3D .
Ko tôn trọng đối tác gì hết cả .
E có nói gì sai khiến bác phật lòng thì em xori bác vậy @_@
E cũng ko biết bác là đối tác bên em, vì mời bác làm đối tác thấy bác có trả lời trả vốn e gì đâu.
Bác này cũng tự ái ghê nhỉ @_@

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.410
113

Đúng rồi, người ta mời a mà a ko trả lời thì a khinh thường người ta còn gì.

Status
Không mở trả lời sau này.