Hạng D
11/11/10
1.399
92
48
Re:Hội LA250 và xe moto <=250cc không nhậu, cafe giao lưu mỗi cuối tuần !

getz2008 nói:
trieupham007 nói:
getz2008 nói:
oEm có ý tưởng này vì mấy a hội LA hiện tại không welcome người mới k biết nhậu. bài e xin gia nhập chả ai ngó gì đến chĩ vì e nói e k thích nhậu, :mad::mad::mad:. Không lẽ phải nhậu mới đi đc xe á??

Nên em mở topic này hy vọng các bạn chạy LA250 kiểng tham gia cho có phong trào. Đặc biệt e có mấy ông anh có rất nhiều đồ zin xe moto các loại, bác nào thiếu món nào hứa "nhượng" lại giá cực kỳ hữu nghị (k lấy lời, hỗ trợ a e có mong muốn chơi hàng zin) cho a e máu xe và nghiêm túc.
Có đại ka già kinh nghiệm chuyên buôn xe (giờ già nghỉ hưu tư vấn độ chế)

Rất mong phản hồi.

Yahoo của mình: duyanh.ngotuong
mình sẽ check bản tin liên tục.

0908 89 84 84
Xin lỗi bác nhé, nhóm LA già không phải không ngó ngàng gì đến bác khi bác phát biểu không thích (hay là không biết ?) nhậu. Nhóm đã welcome rất nhiều thành viên tham gia và hoàn toàn không yêu cầu PHẢI THÍCH NHẬU đâu bác nhé.
Nếu thật sự bác thích giao lưu với la già thì theo dõi lịch off hàng tuần có công bố và đến chơi với anh em - đâu nhất thiết là phải nhậu ?!!!. Bác nói vì không thích nhậu mà nhóm la già không hoan nghênh bác thì ... hơi quá đấy.
Còn bác thích lập topic và nhóm mới thì tuỳ bác thôi.
Khổ quá có phải e mún lập hội hè gì đâu, chủ yéu cà phe cuối tuần chơi vui thôi à, cũng do e post ben kia mà mấy ngày hem ai ngó nghàng gì, e đoán là do e k nhậu thôi. hù hù.

Vậy cho e xin cáo lỗi nhá. Hôm nào off e ghé với mấy bác
Tuần này lịch off bị treo nên có thể tuần sau la già mới off bác ạ.

Hạng C
15/2/10
547
10
18

trieupham007 nói:
getz2008 nói:
trieupham007 nói:
getz2008 nói:
oEm có ý tưởng này vì mấy a hội LA hiện tại không welcome người mới k biết nhậu. bài e xin gia nhập chả ai ngó gì đến chĩ vì e nói e k thích nhậu, :mad::mad::mad:. Không lẽ phải nhậu mới đi đc xe á??

Nên em mở topic này hy vọng các bạn chạy LA250 kiểng tham gia cho có phong trào. Đặc biệt e có mấy ông anh có rất nhiều đồ zin xe moto các loại, bác nào thiếu món nào hứa "nhượng" lại giá cực kỳ hữu nghị (k lấy lời, hỗ trợ a e có mong muốn chơi hàng zin) cho a e máu xe và nghiêm túc.
Có đại ka già kinh nghiệm chuyên buôn xe (giờ già nghỉ hưu tư vấn độ chế)

Rất mong phản hồi.

Yahoo của mình: duyanh.ngotuong
mình sẽ check bản tin liên tục.

0908 89 84 84
Xin lỗi bác nhé, nhóm LA già không phải không ngó ngàng gì đến bác khi bác phát biểu không thích (hay là không biết ?) nhậu. Nhóm đã welcome rất nhiều thành viên tham gia và hoàn toàn không yêu cầu PHẢI THÍCH NHẬU đâu bác nhé.
Nếu thật sự bác thích giao lưu với la già thì theo dõi lịch off hàng tuần có công bố và đến chơi với anh em - đâu nhất thiết là phải nhậu ?!!!. Bác nói vì không thích nhậu mà nhóm la già không hoan nghênh bác thì ... hơi quá đấy.
Còn bác thích lập topic và nhóm mới thì tuỳ bác thôi.
Khổ quá có phải e mún lập hội hè gì đâu, chủ yéu cà phe cuối tuần chơi vui thôi à, cũng do e post ben kia mà mấy ngày hem ai ngó nghàng gì, e đoán là do e k nhậu thôi. hù hù.

Vậy cho e xin cáo lỗi nhá. Hôm nào off e ghé với mấy bác
Tuần này lịch off bị treo nên có thể tuần sau la già mới off bác ạ.
RẤt cảm ơn bác tuần sau e sẽ theo dõi ọp ẹp gì e tham gia để học hỏi thêm!
nhân tiện e khoe tý
hì hì cái bình dầu thắng xe mình mới 100% trong suốt mới bóc trong bịch nilon ra nè. nhưng mà có 1 cái à, còn bình chế và bình cũ thì đầy. Đúng kiếm cái này trần ai lắm

Em thay 4 cái mới toanh nên dư ra mấy cái đuôi đèn zin hơi bị nổ kim và 1 nắp bị nứt nhỏ bên hông, nếu lắp xoay xuống co thể che đc. Em bán hữu nghị 4 đuôi 600k (tặng luôn mấy con ốc và cái nắp zin)

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/1/09
1.005
177
63
49

@ bác getz
Bình dầu hết bao nhiêu lúa vậy bác, xe em bình dầu lão hóa rồi, đang tìm cái sơ cua.
Cảm ơn bác

Hạng C
15/2/10
547
10
18

cái bình dầu này do ông anh thân tặng còn nguyên trong bịch nilon + cái dzoang phốt ở dưới luôn.
để mình hỏi lại xem ông ỏder ở đâu và giá thế nào nhé

Hạng B2
6/5/04
188
2
18
Ha Noi

Bác có bán 2 cái đuôi đèn không, tôi chỉ cần hai cái ngon nhất. Nhân tiện nhờ bác hỏi hộ giá cả một ít đồ sau:
1. Hộp đựng phụ tùng (phía dưới bình Ác qui)
2. Cốp 1 đối còn nguyên chấu.
Tks bác

Hạng C
15/2/10
547
10
18

theo e biết nhé, hộp để đồ bạn e mới mua 35usd, cốp hình như 100usd (hàng gần như mới zin)

Cheer!

Hai tai đèn thì 1/2 giá rao thui bác. cuối tuần rảnh thì off chơi luôn cho vui!

Hạng C
15/2/10
547
10
18

Sáng 8h30 Thứ 7 này (ngày 20.8) a e nào rảnh chạy ra cafe ngay chỗ Huyền trân công chúa, cửa tao đàn chơi nhé. mang theo xe luôn nha! 0908 89 8484 có gì alo e với nhé

Hạng C
15/2/10
547
10
18

up lại cái nha

Hạng B2
6/5/04
188
2
18
Ha Noi

Tôi lại ở Hà Nội, chua biết mua của bác bằng cách nào ?

Hạng C
15/2/10
547
10
18

bay vào đậy chơi với nhóm e hứa tặng bác luôn hi hi hi