Hạng C
15/2/10
547
10
18
.

Last edited by a moderator:
Chủ đề tương tự
Người đăng: longsan
Người đăng: Ẩn sĩ quận Sáu
Người đăng: Tony Stark
Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
Re:Hội LA250 và xe moto nhỏ <=250cc không nhậu, cafe giao lưu mỗi cuối tuần !

Vote 1 phiếu cho Bạn, nhưng bạn đổi tên topic được không? Nghe nó sao sao ấy!!!

Hạng C
15/2/10
547
10
18
Re:Hội LA250 và xe moto nhỏ <=250cc không nhậu, cafe giao lưu mỗi cuối tuần !

Tuyêni30 nói:
Vote 1 phiếu cho Bạn, nhưng bạn đổi tên topic được không? Nghe nó sao sao ấy!!!
Tên gì không quan trọng bằng "chất" hehe
rất vui đc biết bác, khi nào off mình liên lac nhau bằng cách PM yahoo or sms nhé, bác cho xin vài thông tin cá nhân để lập hội luôn nhé. Mình là duy 32t hcm.Q5

Hạng D
11/11/10
1.399
92
48
Re:Hội LA250 và xe moto <=250cc không nhậu, cafe giao lưu mỗi cuối tuần !

getz2008 nói:
oEm có ý tưởng này vì mấy a hội LA hiện tại không welcome người mới k biết nhậu. bài e xin gia nhập chả ai ngó gì đến chĩ vì e nói e k thích nhậu, :mad::mad::mad:. Không lẽ phải nhậu mới đi đc xe á??

Nên em mở topic này hy vọng các bạn chạy LA250 kiểng tham gia cho có phong trào. Đặc biệt e có mấy ông anh có rất nhiều đồ zin xe moto các loại, bác nào thiếu món nào hứa "nhượng" lại giá cực kỳ hữu nghị (k lấy lời, hỗ trợ a e có mong muốn chơi hàng zin) cho a e máu xe và nghiêm túc.
Có đại ka già kinh nghiệm chuyên buôn xe (giờ già nghỉ hưu tư vấn độ chế)

Rất mong phản hồi.

Yahoo của mình: duyanh.ngotuong
mình sẽ check bản tin liên tục.

0908 89 84 84
Xin lỗi bác nhé, nhóm LA già không phải không ngó ngàng gì đến bác khi bác phát biểu không thích (hay là không biết ?) nhậu. Nhóm đã welcome rất nhiều thành viên tham gia và hoàn toàn không yêu cầu PHẢI THÍCH NHẬU đâu bác nhé.
Nếu thật sự bác thích giao lưu với la già thì theo dõi lịch off hàng tuần có công bố và đến chơi với anh em - đâu nhất thiết là phải nhậu ?!!!. Bác nói vì không thích nhậu mà nhóm la già không hoan nghênh bác thì ... hơi quá đấy.
Còn bác thích lập topic và nhóm mới thì tuỳ bác thôi.

Hạng D
4/8/10
2.380
1.698
113
HCM City

???????????????????????

Hạng D
14/1/09
1.005
177
63
49

Em thấy hội LA bên kia cũng vui mà bác
Em không biết nhậu, nhưng thấy các bác cũng welcome lắm
Chỉ tội em không có thời gian tham gia cùng hội thôi
Nhưng cũng chúc hội này đông vui, có khi cũng là nhu cầu của nhiều anh em

getz2008 nói:
oEm có ý tưởng này vì mấy a hội LA hiện tại không welcome người mới k biết nhậu. bài e xin gia nhập chả ai ngó gì đến chĩ vì e nói e k thích nhậu, :mad::mad::mad:. Không lẽ phải nhậu mới đi đc xe á??

Nên em mở topic này hy vọng các bạn chạy LA250 kiểng tham gia cho có phong trào. Đặc biệt e có mấy ông anh có rất nhiều đồ zin xe moto các loại, bác nào thiếu món nào hứa "nhượng" lại giá cực kỳ hữu nghị (k lấy lời, hỗ trợ a e có mong muốn chơi hàng zin) cho a e máu xe và nghiêm túc.
Có đại ka già kinh nghiệm chuyên buôn xe (giờ già nghỉ hưu tư vấn độ chế)

Rất mong phản hồi.

Yahoo của mình: duyanh.ngotuong
mình sẽ check bản tin liên tục.

0908 89 84 84

Tập Lái
28/3/11
41
0
0

bác tu vấn dùm em cái .em có em rebeo 125cc trung quấc muốn gắn đầu long LA vào được không bác????????

Hạng C
15/2/10
547
10
18

bhhoaA nói:
bác tu vấn dùm em cái .em có em rebeo 125cc trung quấc muốn gắn đầu long LA vào được không bác????????
em bó chíu vụ này lun, beo china mà dong nòng 250 chắc ...banh lốc, rồi cam cò nồi dên ....thôi gác máy beo 250 luôn đi tèo

Hạng C
15/2/10
547
10
18

.

Tập Lái
28/3/11
41
0
0

getz2008 nói:
bhhoaA nói:
em bó chíu vụ này lun, beo china mà dong nòng 250 chắc ...banh lốc, rồi cam cò nồi dên ....thôi gác máy beo 250 luôn đi tèo
ghê vậy .nhưng dên 250 mà bác , em nghe mấy thằng bán xe nói vậy . nó nói về cứ gắn lòng LA vào là ok .vậy biết làm sao cho mạnh bây giờ bác .bác giúp em với!