Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
cái clip gì audi r8 nó chạy ầm ầm qua trạm thu phí (bên Đức), thời điểm clip chắc còn chưa có 4G;
thu phí thì liên quan gì 4G / 5G
í bẹn ấy ngạo...đám múa rối í mờ...không hiểu ý đá xéo...hè....hehe

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Nghĩ đơn giản nó là vậy nhưng đâu biết hậu cung nó thế nào, chả phải tự nhiên cái thằng BOT Cty TNHH mà dám bẻ nạng chống Trời. Không chừng Bà TT nói với Ông TT "Ông làm sao thì làm cái đám Bot đấy nó là vẫn biết điều lắm đấy"... Chuyện nói xàm chơi nhg là thật!
Tụi nó không bẻ nạng làm giề...chỉ báo cáo lỗ , để tăng kéo dài thời gian thu tiếp....thui....Út Trọc khai đã làm vậy đó....hehe....Vụ lầy là Báo Lói nhen....em nghe....8 lại thui hè...em vô tội ạ.

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.589
22.251
113
Pháp
Tụi nó không bẻ nạng làm giề...chỉ báo cáo lỗ , để tăng kéo dài thời gian thu tiếp....thui....Út Trọc khai đã làm vậy đó....hehe....Vụ lầy là Báo Lói nhen....em nghe....8 lại thui hè...em vô tội ạ.
Bên Đức nói riêng và Tây âu nói chung, kỹ thuật dở hơn VN nhiều, cứ phóng xe qua BOT ào ào ... đâu cần trả tiền qua 4G đâu, nhưng cuối tháng bill vẩn về và vẩn rút tiền bình thường thôi . Cái lạ là nơi đó ... :):):):) tám dữ nhá bác

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng B2
2/3/11
262
171
58
Cho e hỏi làm cái thu phí không dừng ở đâu ạ, phải chỗ đăng kiểm xe ko ạ. E sắp tới đăng kiểm

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Lắp cũng như ko lắp, vẫn cho người ngồi thu vé giấy song song. Đi qua Pháp Vân - Cầu Giẽ CSGT đứng sau trạm cũng chẳng phạt mẹ gì.
Bảo sao dân tình chẳng nghi ngờ, lại giống kiểu cố tình thu vé giấy rồi gian lận doanh thu như ngày xưa.
Xuống đến trạm Liêm Tuyền thì mấy em ngồi làn VETC bảo Lãnh đạo chỉ đạo ngồi thu vé giấy, bọn em chỉ thực hiện, thế thì chịu rồi, thà đóng mẹ nó cửa rồi lại thu vé giấy cho mấy đám BOT làm trò, đằng nào cũng nhập nhèm thì bình thường hoá luôn cho xong, đỡ phải báo đài rồi chỉ thị làm gì cho thành trò hề ra.
Trên bảo dưới đéo nghe

Hạng D
9/1/16
1.665
3.235
123
48
Sài Gòn
Chiều mới đi Long Thành - Dầu Giây. Nó đóng luôn cổng ETC, xe kẹt thì kệ xe. Mà cái đám này đúng lì thật, không dùng dán tem như vetc. Chắc cỡ bự chống lưng nên cứ thoải mái thu tiền mặt. Đi mà phát nãn! Nhưng không lẽ lại đi QL51, bấm bụng chịu!

Chỉnh sửa cuối: