Hạng D
14/8/11
4.162
87.644
113
Em thì chỉ định kiểu như vô tình đi ăn không có tiền trả xem sao, chuyện em ra ngoài bóp không có đồng bạc là có rồi, người ta cũng linh động cho đi vì tin mình mà. Đi xuyên việt về thấy toàn bộ phía ngoái kia đã thu không dừng còn mỗi thằng này thấy sao sao á anh .
Nó cố tình ko muốn thu ko dừng là biết nó sao rồi !! :(
Trong suốt cuộc đời con người ta... nhiều khi bọn mất dạy nó tặc lưỡi nghĩ lừa được một lần là ... qua một lần. Nhưng không phải như thế !! Có thể ko ai biết !! Nhưng nó lưu lại trên mặt, trong tâm, và trong cách hành xử....thành vết...:). Ko xóa được.
Anh đi đến đâu, nhiều khi bất chợt quên nọ kia... đều qua ! Lúc đầu biết ơn người ta bỏ qua cho mình lắm lắm.... sau này thì thấy... ngoài việc biết ơn người ta còn thấy bản thân cần làm gì... vì với kẻ khác sẽ ko đc thế !!

ice confirmed
Hạng C
21/6/07
562
659
93
Tức là qua trạm thu phí, sau đó tấp vô bên lề, rồi hỏi nhân viên bán vé hay sao anh?
Đúng rồi, bác cứ qua trạm tấp lề thường là sẽ có vài xe đang dán. Nhân viên khác làm chứ k phải nhân viên bán vé, lần em tấp vào là họ chủ động đến xe mình chứ chả phải đi hỏi ai.
Một cách nữa là dán tại trung tâm đăng kiểm xe. Họ có làm sáng thứ 7. Bác xem tiện chỗ nào làm chỗ đó.

• Like
Reactions: dslkhodau
Hạng F
16/7/15
6.292
24.860
113
Thông cảm em đang chờ 5G hoàn thiện...rùi lèm lun thể....
Có lý à nha! Xe nó chạy không dừng nhanh thế cơ mà, mấy cái Wifi với 4G của Em nó không đáp ứng kịp, Em sợ là sợ thất thoát tiền nộp NN thôi vì vậy cho Em đợi cái ...5G gì gì đó phủ sóng rồi Em sẽ triển...
Riêng Anh Cốm sẽ được miễn phí không dừng qua trạm ...trọn đời ...nhờ ...quân sư ý tưởng câu giờ cho các BOT và Bộ Giao Tiền Vẫn Thế (GTVT).
cái clip gì audi r8 nó chạy ầm ầm qua trạm thu phí (bên Đức), thời điểm clip chắc còn chưa có 4G;
thu phí thì liên quan gì 4G / 5G

Hạng C
7/12/17
792
1.085
93
36
Thấy buồn cười là thằng nào làm cũng than "lỗ, ko lãi, thiếu vốn, ko kinh phí, ... mới đây còn có thằng vna than khổ, cực nữa". Vậy mà bảo để tư nhân vào đấu thầu thì ko thằng công ty nào vốn nn chịu nhả ra. Thấy tụi nó khổ mà nhìu khi tôi cũng muốn khổ mà éo được :))

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Nó cố tình ko muốn thu ko dừng là biết nó sao rồi !! :(
Trong suốt cuộc đời con người ta... nhiều khi bọn mất dạy nó tặc lưỡi nghĩ lừa được một lần là ... qua một lần. Nhưng không phải như thế !! Có thể ko ai biết !! Nhưng nó lưu lại trên mặt, trong tâm, và trong cách hành xử....thành vết...:). Ko xóa được.
Anh đi đến đâu, nhiều khi bất chợt quên nọ kia... đều qua ! Lúc đầu biết ơn người ta bỏ qua cho mình lắm lắm.... sau này thì thấy... ngoài việc biết ơn người ta còn thấy bản thân cần làm gì... vì với kẻ khác sẽ ko đc thế !!
Bọn nó giờ quyết chết không triển khai. Vì nếu ra doanh thu mấy năm trước sai, thì sẽ vô tù cả đám như ở Trung Lương, mấy nay giám đốc VEC cũng bih bắt 1 mớ

• Like
  • Haha
Reactions: nta139 and mazda6.
Hạng D
14/8/11
4.162
87.644
113
Bọn nó giờ quyết chết không triển khai. Vì nếu ra doanh thu mấy năm trước sai, thì sẽ vô tù cả đám như ở Trung Lương, mấy nay giám đốc VEC cũng bih bắt 1 mớ
Vậy hãy để chúng chết !@ ý kiến ý cò gì nữa nhỉ !!

Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
Bạn mình nó thi công phần điều khiển mấy trạm thu phí này nó bảo phần cứng đã được lắp hết rồi. Phần mềm thì càng đơn giản. Cũng mấy nhà thầu sân sau làm. Chỉ là họ muốn vận hành hay chưa thôi.

• Like
Reactions: nta139