Hạng D
18/6/07
1.373
4
36
songnguyen nói:
Hai bác kia.vuong & FiatsienaHL nick bị khóa mà sao vưỡn post bài ngon nhở (em lạc đề tí các bác thông củm) :D

Đợt này các cụ ấy được xét ân xá mà bác, tuyền thành viên tích cực lắm đấy!

Bọn em đương chuẩn bị tổ chức ăn mừng vụ "ân xá" này đấy, sẽ có bá cáo các anh em nhà Fiat để cùng nhau chia vui, xẻ buồn đấy ạ!

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo
songnguyen nói:
Hai bác kia.vuong & FiatsienaHL nick bị khóa mà sao vưỡn post bài ngon nhở (em lạc đề tí các bác thông củm) :D
Bác songnguyen có nhầm không đấy .... chúng em vẫn rờ rờ ra đây nè mà bẩu nick bị khoá .... chẳng qua là thời buổi khủng hoảng kinh tế, thiếu lao động nên chúng em đi đào than thổ phỉ ở Quảng Ninh vài hôm thôi.

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38
HAHA, lúc trước em có đi coi 1 chiếc 1.6HLX bán 156 chai. Em thấy cái đèn này em hỏi chủ xe là đèn gì, nó nói là báo pec đang phun xăng nhưng em ứ tin (nghi là báo hư phun xăng) và em thấy xe bị hụp ga đầu nên em ko trả giá luôn. 2 hôm sau xe bán mất tiêu. :)

Tập Lái
11/4/09
11
0
0
Các bác chuẩn đoán bệnh chính xác đấy ạ. Xe em bị hỏng giắc dây điện lên cảm biến nhiệt. Bác Thông Autocare 105 Nguyễn Tuân cắm cái máy kiểm tra ECU vào cái là phát hiện ngay ra cảm biến nhiệt có vấn đề.