Tập Lái
18/4/05
1
0
1
SG
livescore.com
Sò 2014 có 3 nấc đèn: daylight, daylight + cos, auto (theo thứ tự).
Nếu bạn muốn mở daylight không cần cos thì chỉ cần để mức 1 thôi nhé.
Cảm biến ánh sang của Sò khá nhạy nên trời hơi tối tí là chế độ auto lên cos ngay.

Tập Lái
13/7/23
17
8
3
36
Sò 2014 có 3 nấc đèn: daylight, daylight + cos, auto (theo thứ tự).
Nếu bạn muốn mở daylight không cần cos thì chỉ cần để mức 1 thôi nhé.
Cảm biến ánh sang của Sò khá nhạy nên trời hơi tối tí là chế độ auto lên cos ngay.
cảm ơn bạn, mình sẽ thử, tuy nhiên chế độ daylight khi bật thì mình thấy đèn mí sáng, nhưng ko biết đèn phanh sau có sáng hết không?

Hạng B2
20/12/19
245
198
43
44
Đèn của Sò không phải daylight luôn sáng đâu, nhất là để chế độ auto. Vì thế độ thêm mí led oánh xi nhan Audi vào

Attachments

Hạng D
2/10/14
1.201
1.426
113
Đèn Led định vị và led daylight nó khác nhau nhe bác chủ. Sò là led định vị. Tức là không có auto, tự mở mới sáng. xe đời 2014 làm gì có led daylight. Nên nếu muốn mở đèn demi thì vặn tay. Riết em cũng không xài

• Like
Reactions: icemain
Tập Lái
13/7/23
17
8
3
36
Đèn của Sò không phải daylight luôn sáng đâu, nhất là để chế độ auto. Vì thế độ thêm mí led oánh xi nhan Audi vào
Dạ đúng rồi, em cũng đầu tư con led mí đểu từ khựa về rồi mà chưa có dịp dùng, con này gắn vào có khó không b nhỉ?

Đèn Led định vị và led daylight nó khác nhau nhe bác chủ. Sò là led định vị. Tức là không có auto, tự mở mới sáng. xe đời 2014 làm gì có led daylight. Nên nếu muốn mở đèn demi thì vặn tay. Riết em cũng không xài
Vâng, sau nhiều cm của các bác thì em hiểu nó chỉ là tính năng thêm thôi, còn ko phải là đèn định vị ban ngày bật thường xuyên. Thao tác bằng tay, nên thôi lại vặn vặn vậy ạ.
Vì thực sự cái auto của sò nó nhậy quá, trời sầm xíu là đèn lại bật rồi :(

Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
đời cũ nó không bật khi chạy/nổ máy (chính xác là không có chức năng này - chỉ sáng phía trước).... bật đèn đổ/đậu xe là nó sẽ sáng (cả trước và sau)...