Hạng F
5/3/05
8.718
72.645
113
đây
xe có đèn pha rồi thì thay projector bi-xenon vừa đắt lại chưa chắc đẹp như projector chỉ có cos, AE, LED nếu thích màu mè thì lắp nhưng tốn lúa thêm chứ hiệu quả mang tính trang trí, bác nào ít $ có thể bỏ mục này, hiệu quả mang lại nói chung là tốt cho ai hay đi đêm, sáng thế này thì Mer cũng phải ghen tị :D

Tập Lái
19/2/10
17
0
0
44
hết nhiu lúa vậy bác tuấn lê.
e cũng mới lụm con Cerato, bữa nào rảnh ghé bác lụm 1 con GPS, em cần nhanh, chính xác

Hạng F
5/3/05
8.718
72.645
113
đây
giá ~ bác "râu rồng" nêu trên, nhưng tuỳ thời điểm, theo tỉ giá đô la vì "nhập khẩu" :D, projector lexus, xenon Phillip/OSRAM tung của... bác cứ gọi bác Trung sẽ rõ

Hạng B1
21/4/07
81
12
8
kdqt.forumup.vn
tuanle nói:
xe có đèn pha rồi thì thay projector bi-xenon vừa đắt lại chưa chắc đẹp như projector chỉ có cos, AE, LED nếu thích màu mè thì lắp nhưng tốn lúa thêm chứ hiệu quả mang tính trang trí, bác nào ít $ có thể bỏ mục này, hiệu quả mang lại nói chung là tốt cho ai hay đi đêm, sáng thế này thì Mer cũng phải ghen tị :D

Cái này xài đèn gì? và gía cả bao nhiêu vậy bác Tuấn Lê

Hạng D
5/4/07
1.793
385
83
tuanle nói:

Kinh, sáng kinh hoàng

Hạng B2
3/7/07
152
8
18
Thấy anh em hỏi mãi về giá làm đèn mà bác TuanLe cứ im re bà rè,

Nãy tức quá gọi luôn điện thoại cho bác TuấnLe. Bác TuanLe bảo là làm Projector và gì gì đó ở Khắc Trung. Hết 6,5 chai. Bác còn warning là họ sẽ đục đẽo, gọt zũa lại cái đèn của mình nên sẽ mất zin. Nhưng quan trọng nhất là đèn đóm sáng như ban ngày. Dòm quá đã...hehe

Bớt nhậu gắn Projector gì gì đê...hehe!!!

Hạng B2
3/7/07
152
8
18
VIETNAMRICES nói:
Bác Game chơi Bi-xenon lun đi , em với Bác hẹn gặp Bác Trung làm một lúc luôn ! Làm 2 chiếc Bác Trung chắc khuyến mãi ae OS nhìu nhìu đóa... :D

Troài,

Hổm cha này kêu để dành tiền chơi Bi-xenon. Giờ đã đủ tiền rủ mình đi làm đèn liền gớm thiệt. hehe.

Mình chưa đủ tiền bác ơi. Đang bớt nhậu lấy tiền làm Bi-xenon nè. Khi nào đủ hú nghen.

Hay bác làm chuột bạch đê, rồi anh em ngắm nghía coi đã hem thì bắt chước mần.

Js
Tập Lái
5/5/10
39
0
0
E định sắm con Forte Koup mà không biết đèn đóm có giống tình trạng các bác tả không? Nếu đúng thế thì làm thế nào ạ? E gà mờ chả biết gì nên nhờ các bác chỉ bảo cho... thế nào vừa sáng lại vừa có bộ angel eyes ngon bổ rẻ nhất ạ.