Đánh Giá Xe Đèn Pajero Sport 2017

Hạng C
6/9/10
884
433
63
34
TP HCM
Đèn Pajero Sport 2017
Chào các bác,

Hôm nay em có dịp chạy xe Pajero sport 2017 máy xăng 1 cầu 3.0 của người bạn mới lấy - ODO: 70,000 km. Xe chạy ngon đầm hơn Fortuner. Có cái em thắc mắc những cái bên dưới:
  1. Vừa đề xe là 2 cái đèn gầm (đèn sương mù) bật sáng liên tục -> có cách nào tắt đi không ?
  2. Dàn đèn chiếu gần xe hơi mờ nếu ko muốn nói là tối căm - tối chạy cao tốc mà lem nhem thua đèn Fortuner nữa.
  3. Hệ thống cảnh báo có xe vượt 2 bên trên kính hậu màu vàng và đèn màu xanh trong táp lô báo ko chính xác, chập chờn lúc ko có xe nào mà trong table cũng cảnh báo. Chạy qua hàng cây trên cao tốc thì kính hậu chóp đèn vàng...
Có bác nào chạy xe cùng dòng xe trên, vào chia sẻ những điều em nói có đúng ko .

Last edited by a moderator:
  • Like
  • Wow
Reactions: quyet_tam and lamnk
Hạng D
9/2/18
3.362
4.930
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Em ngưởng mộ Pa lắm! Sao tệ vậy ta.
Phần 1. Chắc là tính năng đèn ban ngày luôn, cái này dễ ẹc.
Phần 2. Chắc do chiếu cao quá nên không thấy dc đường cắt thôi.

Hạng C
18/4/19
568
433
91
30
Em ngưởng mộ Pa lắm! Sao tệ vậy ta.
Phần 1. Chắc là tính năng đèn ban ngày luôn, cái này dễ ẹc.
Phần 2. Chắc do chiếu cao quá nên không thấy dc đường cắt thôi.
Máy xăng 1 cầu đèn cùi lắm, thay xenon hoặc bi gầm là sáng.

• Like
Reactions: PMH82
Hạng B1
10/12/19
61
10
8
33
dòng này ăn xắng nhiều bác e định mua con cũ đời nay

6/4/16
106
120
18
32
Đồng Nai
X
Chào các bác,

Hôm nay em có dịp chạy xe Pajero sport 2017 máy xăng 1 cầu 3.0 của người bạn mới lấy - ODO: 70,000 km. Xe chạy ngon đầm hơn Fortuner. Có cái em thắc mắc những cái bên dưới:
  1. Vừa đề xe là 2 cái đèn gầm (đèn sương mù) bật sáng liên tục -> có cách nào tắt đi không ?
  2. Dàn đèn chiếu gần xe hơi mờ nếu ko muốn nói là tối căm - tối chạy cao tốc mà lem nhem thua đèn Fortuner nữa.
  3. Hệ thống cảnh báo có xe vượt 2 bên trên kính hậu màu vàng và đèn màu xanh trong táp lô báo ko chính xác, chập chờn lúc ko có xe nào mà trong table cũng cảnh báo. Chạy qua hàng cây trên cao tốc thì kính hậu chóp đèn vàng...
Có bác nào chạy xe cùng dòng xe trên, vào chia sẻ những điều em nói có đúng ko .
Xăng cộ ra sao vậy a.

• Like
Reactions: Tran Nam Hai
Tập Lái
29/3/15
7
1
0
47
Chào các bác,

e chạy 2016, về đèn bác làm đôi bi gầm pha cos tầm 2tr5 đến 3tr5 giải quyết dc vấn đề sáng, pha cos để zin bám đường tốt ạ, vấn đề số 3 e ko biết, vấn đề số 1 để thế không sao đâu bác