Hạng D
17/12/17
1.218
30.362
113
Ông anh nhà em chạy con Honda City vừa rồi bị ủi vô ghế đá vì quên kéo thắng tay. Bị hư phần đầu. Đem vô hãng báo giá 46 củ. Trong đó cặp đèn pha gần 35 củ.
Đèn này ra ngoài thay thì giá bao nhiêu vậy các bác ?

Đèn pha xe Honda City mà đắt vãi vậy hả các bác?

#Phụtùng #Honda #Hondacity #Đènpha

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: DKmarket
Hạng B2
10/6/18
168
139
43
59
Bác nên thay trong hảng đèn ngoài thị trường đi vài năm nó đổi màu vàng trông xấu và ánh sáng kg đạt. trân trọng.

Hạng C
6/3/11
838
585
93
>.< hết bảo hiểm mà ko mua
hôm trc xe em vừa mua bảo hiểm xong 6,5 chai.
bị ông chú húc vô vỡ đèn sau, thay hết 10 chai,
may có bảo hiểm

Hạng F
20/9/14
6.378
13.966
113
TP HCM
bọn hòn đá chặt chém ác thặc!....

cái viên pin này để lắp vào chìa khóa xe, tiệm điện bán có 15k, tự mình lắp hết chừng 3 phút. Vậy mà đưa vào háng nó chém 300k...

cái bộ gập gương tự động, đưa tiệm bên ngoài ráp khoảng 10 phút, chỉ hết 100k, có khi free luôn, vậy mà đem vào háng nó đòi công ráp 500k!...

Hạng C
19/12/14
760
917
93
Cảm nhận của em là hãng Honda làm mát tay, dù là đắt.
Vài lần em u mê muốn làm thêm vài món dịch vụ mà toàn là anh em kỹ thuật của hãng cản em, bảo là đắt và không cần thiết.

Em có thằng bạn mua xe Hyundai đem làm bảo hiểm sơn cản xe bị trầy và móp ngay tại hãng Hyundai, vậy mà khi lấy xe thì sơn không đều và lại đọng nước, còn chỗ móp thì vẫn bị vênh 1 chút ngay khớp nối với đầu xe.
Rồi lâu lâu thằng bạn cũng than phiền bên hãng Hyundai làm bảo dưỡng không cẩn thận.

Dù sao em cũng chỉ mới có kinh nghiệm bảo dưỡng định kì và bảo hiểm trầy xước xe tại hãng, không có biết gì hơn, nên chắc cũng phải tìm hiểu thêm mấy cái vụ linh kiện trong/ngoài hãng để làm dự phòng tương lai.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.476
113
Xe này là đời đèn led đúng ko? Chứ đèn halogen ko mắc đến như vậy. Hiện đại thì hại túi tiền thôi hehe. Đó là chưa kể đèn led của city hiệu quả chiếu sáng ko cao

• Like
Reactions: cui bap 777