Hạng B2
31/1/07
301
8
18
Em thấy trên ebay có bán mấy đèn LED này, đúng chân luôn, khỏi phải độ gì.
Em cũng đang nghiên kíu để ship về 01 cặp gắn cho xe em vì em cũng đang có nhu cầu độ đèn de (đèn trước chơi 2 cặp xenon + Philips Extreme thấy thỏa mãn rồi - ước gì nó chia ánh sáng bớt ra sau được thì đỡ quá
)

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Các bác cứ cho chớp đèn hazard là nó sáng ngay thôi, một công đôi việc, người ở sau cũng chú ý hơn...

Hạng D
16/9/10
1.279
107
63
đèo Ngoạn Mục 0908640999
trungnghia nói:
Các bác cứ cho chớp đèn hazard là nó sáng ngay thôi, một công đôi việc, người ở sau cũng chú ý hơn...
ĐÈN HAZARD LÀ ĐÈN GÌ BÁC - NÓ CHỚP LIÊN TỤC KHI BẬT ĐÈN BIỂN SỐ ??? ( CÓ GẮN VÀO BIỂN SỐ ĐƯỢC KHÔNG BÁC ???
GIÁ CẢ NÓ RA SAO - MÀU GÌ - BÁC MUA Ở ĐÂU ??? CHO EM BIẾT Ợ- EM THANHK.

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
mexehonmevo nói:
trungnghia nói:
ĐÈN HAZARD LÀ ĐÈN GÌ BÁC - NÓ CHỚP LIÊN TỤC KHI BẬT ĐÈN BIỂN SỐ ??? ( CÓ GẮN VÀO BIỂN SỐ ĐƯỢC KHÔNG BÁC ???
Bác Nghĩa nói cái đèn flas mấy em teen hay gắn sau xe đó Bác.
Cái này mà gắn xe 4B, lúc đạp thắng hay dze là bị chửi ngay, phải không Bác Nghĩa:D:D:D

Hạng F
5/3/05
8.718
72.405
113
đây
AcuraNSX nói:
em nghĩ đơn giản nhất là thay LED, rẻ, bền, sáng. Camera cũng là 1 yếu tố quan trọng nữa. còn không thì chịu khó quay về đằng sau mà nhìn khi camera ko thấy rõ
bác lầm rồi, camera (không cần có đèn hồng ngoại) nó "thấy" trong đêm còn rõ hơn bác đó

Tập Lái
15/4/07
7
0
1
53
Long An
nquynh nói:
mexehonmevo nói:
trungnghia nói:
Bác Nghĩa nói cái đèn flas mấy em teen hay gắn sau xe đó Bác.
Cái này mà gắn xe 4B, lúc đạp thắng hay dze là bị chửi ngay, phải không Bác Nghĩa:D:D:D
Là cái này bạn ơi:

Hạng D
16/9/10
1.279
107
63
đèo Ngoạn Mục 0908640999
nếu như bác tuekhung noi thì đèn khẩn cấp nút hình tam giác xe nào cũng có
À! em mới gửi về từ bác khactrung 02 đèn biển số LED gắn vào biển số thấy sáng lên tí khi bật đèn đờ mi- màu sáng trắng mà sao không thấy ghi bao nhiêu Wat .
để đêm tối em thử lại có sáng hơn không ???
hoặc em thay hai đèn de 21w bằng LED 21w có không mấy bác ha ???

Hạng F
5/3/05
8.718
72.405
113
đây
mexehonmevo nói:
nếu như bác tuekhung noi thì đèn khẩn cấp nút hình tam giác xe nào cũng có
À! em mới gửi về từ bác khactrung 02 đèn biển số LED gắn vào biển số thấy sáng lên tí khi bật đèn đờ mi- màu sáng trắng mà sao không thấy ghi bao nhiêu Wat .
để đêm tối em thử lại có sáng hơn không ???
hoặc em thay hai đèn de 21w bằng LED 21w có không mấy bác ha ???
LED mà 21W thì coi chừng cháy xe... LED nó tản nhiệt xuống dưới đế bác à, đó là lý đó mà hiện nay chưa có nhiều xe dám xài LED thay cho halogen hay xenon làm đèn chiếu sáng công suất lớn như đèn pha, chỉ dùng làm trang trí như daylight, hoặc soi nội thất 3-5W thôi

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
tuanle nói:
AcuraNSX nói:
em nghĩ đơn giản nhất là thay LED, rẻ, bền, sáng. Camera cũng là 1 yếu tố quan trọng nữa. còn không thì chịu khó quay về đằng sau mà nhìn khi camera ko thấy rõ
bác lầm rồi, camera (không cần có đèn hồng ngoại) nó "thấy" trong đêm còn rõ hơn bác đó
Theo em biết, ngoại trừ các camera hồng ngoại ra, thì ko có cái camera nào có thể bắt hình tốt hơn mắt người. Sở dĩ bác thấy hình hiển thị trên màn hình sáng hơn mắt bác nhìn thấy là do phần mềm chứ ko phải phần cứng đâu bác.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.405
113
đây
RubyKid nói:
tuanle nói:
AcuraNSX nói:
Theo em biết, ngoại trừ các camera hồng ngoại ra, thì ko có cái camera nào có thể bắt hình tốt hơn mắt người. Sở dĩ bác thấy hình hiển thị trên màn hình sáng hơn mắt bác nhìn thấy là do phần mềm chứ ko phải phần cứng đâu bác.
do nhiều thứ, cả cứng lẫn mềm và cả khách quan (ngồi trong xe luôn quan sát hạn chế vì kính sậm màu) nữa bác, nhưng nói ngắn gọn là như vậy thôi, luôn luôn có cái camera là rất tốt trong mọi tình huống, lắp đặt đơn giản và rẻ, đây là thiết bị an toàn nên có