Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Đèn sinhan bên hông cho Vios

Hạng B2
Chiều nay em vừa lang thang trên đường thấy có bác biển 29T chế thêm si nhan bên hông cho VIOS chắc tại bác ấy thấy Vios 2006 có nên bác ấy chơi luôn.

Không biết có phải của bác nào trên OS nhà mình không? Em không chụp được hình.... nhưng em thấy làm thêm cái đèn đó nhìn thấy cũng hay hay. KHông phải loại giống như Vios 2006 đâu nhé...... Bác này chế cũng nghệ thuật nhìn nó dài dài ...... em chẳng biết tả thế nào.... nhưng thấy cũng đẹp

Cái này chắc bác Lọ mọ làm khoảng 2h là xong nhỉ. Hay là các bác nào muốn chúng ta làm quả tập thể đi nhẩy

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té
RE: Đèn sinhan bên hông cho Vios

Cái này đơn giản thôi, chỉ khoan cái lỗ bên hông rồi đấu dây ra thôi. Em nhớ lúc trước bác lebaphuc đã làm cho con spectra rồi, đẹp phết.

Tập Lái
22/7/06
22
0
0
www.otosaigon.com

Theo kinh nghiệm của e thi không nên làm vì nếu lắp phải khoan thủng vỏ xe , mà như vậy thì khi trời mưa nước vào vỏ xe sẽ bị gỉ tại chỗ khoan vì không đuợc sơn bảo vệ kỹ . Xe em đã từng khoàn kiểu này và lại mất thêm tiền để sửa chỗ khoan đó . Nếu bác muốn có đèn xi nhan hông , theo em bán quách cái xe đó , mua xe mới .

Hạng B2
28/1/06
361
1
16
53
Hanoi

Bác có thể lắp ốp gương có đèn xin nhan để thêm tín hiệu an toàn khi rẽ thay vì phải khoan vỏ xe lắp đèn