Hạng D
12/9/09
3.760
3.222
113
49
PTSC - HCMC
ronglua nói:
Lại vấn đề xe mới mua! Hazzzaaa... Lúc em mới lấy xe từ hãng chạy về (dán chữ Xe mới nhận lun) đi được 1 đoạn, xxx chạy lên yêu cầu tấp vô. Xuống xe hỏi xxx:"Có chuyện gì vậy anh?" -Cho kiểm tra giấy tờ, bằng lái. À! Đủ hết à. Xe mới mua hả? Bao nhiu vậy? Đẹp nhỉ! Thôi bồi dưỡng anh em uống cafe nhé!
Bó toàn thân!
Ha ha ha, em gọi anh là Rồng Ngố cũng chẳng sai tí nào nhỉ :D:D

Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
zom107 nói:
Em k biết sao chứ, khả năng cao là do đánh lái qua lại đụng trúng cái công tắc đèn.
Chứ nguyên tối hôm qua đi bị liên tục 2-3 lần đang chạy tự nhiên thấy tối hù. (1 lần tắt máy vô đổ xăng ra thấy đèn tắt, và 2 lần không nhớ làm gì). Chỉ mới dám lái gần gần quanh nhà. tối qua liều mạng chui ra Nguyễn Huệ là a lê hấp, kêu vô. ~~

Nếu đúng là như vậy thì bác nên vào hãng kiểm tra lại cho chắc ăn.

Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
avcom nói:
@ Zom 107: công tắc đèn sao mà lỡ tay đụng đc bác, nó là công tác xoay mà, <span style=""color: #ff0000;"">giống như bác se se cái gì ấy</span>. Có lẽ bác quên tắc đèn thôi hoặc lỗi xe mới lăn bánh gì... ấy.

Hahaha "se se cái gì ấy" là cái rì bác, nói rõ ra luôn cho bác chủ dễ hình dung?

Bác đã thay 4 cái vỏ BS chưa? Em chuẩn bị thay 4 cái nữa nè keke

Hạng D
11/1/11
2.597
2
38
Joseph_Nguyen nói:
avcom nói:
@ Zom 107: công tắc đèn sao mà lỡ tay đụng đc bác, nó là công tác xoay mà, <span style=""color: #ff0000;"">giống như bác se se cái gì ấy</span>. Có lẽ bác quên tắc đèn thôi hoặc lỗi xe mới lăn bánh gì... ấy.

Hahaha "se se cái gì ấy" là cái rì bác, nói rõ ra luôn cho bác chủ dễ hình dung?

Bác đã thay 4 cái vỏ BS chưa? Em chuẩn bị thay 4 cái nữa nè keke
em thay rồi bác ui
bác thật cẩn thận thường xuyên kiển tra lốp và thay mới, mà bác cho em hỏi tí, bác chạy mí ngàn km thì thay lốp vậy

Hạng F
7/4/09
12.428
6.647
113
HCMC
www.flickr.com
Lần đầu do bị nổ 1 bánh xe trước bên trái nên thay luon 4 cái cho nó ... mòn đều.

Cứ 15 đến 20k km thì em thay. Nố bánh 1 lần rồi sợ quá.

Hạng C
19/9/10
953
48
48
54
Có thể công tắc bị xoay khi bác nháy pha hoặc gạt xi nhan trái phải. Esc không có chức năng tự xoay công tắc như robot đâu bác:D