Tập Lái
4/9/15
4
1
3
Cac bac cho e hoi?, xe em mazda bi 1 so cho tray xuoc va mop can xu ly. Bac dung hay bac van chuyen ve mazda, con gara khac uy tin de xu ly son xe gia hop ly khong ? .em cam on

Hạng C
19/9/14
954
1.774
93
Trầy xước thì cần gì chuyên Mazda, bác kiếm chỗ đồng sơn tốt là ok
Em nhớ trên này có bác Dũng Car Wash Q11, Tùng H26 Q2, bác Chiến (sếp cũ H26) mới mở ở Phạm Hùng Bình Chánh.
Q12 thì có bác Vui.
Các bác trên, em có sơn dặm bác Tùng - Chiến cách đây gần 8 năm. Bác Vui thì có bảo trì Kia vài lần cũng cách đây vài năm, bác Dũng thì em chỉ rửa xe cũng cách đây vài năm :)

Cac bac cho e hoi?, xe em mazda bi 1 so cho tray xuoc va mop can xu ly. Bac dung hay bac van chuyen ve mazda, con gara khac uy tin de xu ly son xe gia hop ly khong ? .em cam on

• Like
Reactions: thangjordan
Tập Lái
4/9/15
4
1
3
Trầy xước thì cần gì chuyên Mazda, bác kiếm chỗ đồng sơn tốt là ok
Em nhớ trên này có bác Dũng Car Wash Q11, Tùng H26 Q2, bác Chiến (sếp cũ H26) mới mở ở Phạm Hùng Bình Chánh.
Q12 thì có bác Vui.
Các bác trên, em có sơn dặm bác Tùng - Chiến cách đây gần 8 năm. Bác Vui thì có bảo trì Kia vài lần cũng cách đây vài năm, bác Dũng thì em chỉ rửa xe cũng cách đây vài năm :)
Bac cho e xin cai dia chi pham hung-bac Chien? Nha e o quan 8 gan cho nay. Thanks bac

• Like
Reactions: KMSLX
Hạng D
1/11/12
1.050
432
83
Bác báo giá em cảm biến đo gió của mazda 323 đời 2001 nhé.
bác chụp giúp em cái mã trên cảm biến được không bác vì xe này nhiều mã cảm biến lắm bác! bác giup em nha! em cảm ơn bác