Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Em vừa vác con Ranger đi bảo dưỡng 30.000km ở garage bác Dũng bên 304 Phạm Hữu Lầu Q7- chuyên Mazda và Ford.
Bác Dũng rất nhiệt tình, ngồi giải thích cho em biết những phần nào có thể mua ở ngoài, phần nào bắt buộc phải mua đồ trong hãng để bảo đảm chất lượng. Không "bánh vẽ" lung tung và đưa ra lời khuyên chính xác, giá lại rất mềm nữa. Em để xe lại còn được bác ấy cho mượn chiếc 2b chạy đi làm.
Xe bảo dưỡng xong chạy rất mượt và nhẹ nhàng. Em không biết nick bác trên này nên ai có tag vào giúp em với. Hẹn bác Dũng ở mốc 40.000 km nhé.
Duy chỉ có điều là garage trông không hoành tráng như trong hãng cũng như các garage lớn nhưng em nghĩ nó cũng sẽ tiết kiệm chi phí cho chủ xe vì bác Dũng không phải đầu tư mặt bằng nhiều. Anh em bên Q7 có thể qua đây ủng hộ. Thanks bác Dũng lần nữa.

Tập Lái
17/9/14
25
16
3
44
Em bên Bình Thạnh mà còn phải chạy qua Q7 để làm cho yên tâm.

Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác
Trước khi về đội ếch e nằm bên đội pre của mazda mà a :3dcuoi:
Ủa em có thời gian làm hội trưởng mazda mà sao không biết bác !
Bác Dũng này ngày xưa hợp tác chung với bác Văn nữa, gọi là gara Dũng Văn. 2 bác này cực kỳ kool với dòng Mazda và Ford. Lâu lâu em cũng hay đem xe xuống cho bác Dũng săm soi tuy hơi xa.

Hạng D
29/4/09
2.487
1.767
113
Ủa em có thời gian làm hội trưởng mazda mà sao không biết bác !
Bác Dũng này ngày xưa hợp tác chung với bác Văn nữa, gọi là gara Dũng Văn. 2 bác này cực kỳ kool với dòng Mazda và Ford. Lâu lâu em cũng hay đem xe xuống cho bác Dũng săm soi tuy hơi xa.
E được thửa pre của bác minhmt và pre của bác xê kô, e có sinh hoạt với nhóm pre thời điểm đó ạh :3dcuoi:

• Like
Reactions: deepest