Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
Re:Đi biển nghĩ hè cùng F1

lovecars nói:
Em chỉ có một ước ao xin cái giải nhì thôi về xem phim giải tỏa ức chế vì 2 ngày liền bị xxx túm,chắc tuần sau em đi vtàu xả xì trét luôn quá.

Em ngoài lề tí các bác đi đại lộ VÕ VĂN KIỆT cẩn thận coi chừng bắn tốc độ nha:mad::mad:
Sao ức chế bằng bác A2.0 hả Lovecars ! Bữa hổm Ổng ùm sùm lên chúc A bắt mỏi tay các chú xxx ! Ai dè ...
người mỏi tay ... lại là Ổng !!! kakaka !

Hạng C
13/1/07
581
64
28

LCD và Dune ngon quá mấy bác ơi, Bluetooth cùi bắp ko thấy ai dành hết. Tối nay phải lobby hội trưởng ròm 2 vé xem phim mới đc.

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

hattrickson nói:
@bác Phụ Tình: Em nghĩ chương trình từ thiện nên nhờ các bác lãnh đạo đề xuất một chuyến offroad nữa để đưa tận tay cho đồng bào nghèo, ngoài ra anh em TFC lại có thêm dịp đi chơi với nhau nữa. Em thấy mình làm chuyến từ thiện lên cung đường Gia Lai, Kon Tum gì đó thì quá hay.Bác nào ủng hộ, vote cho em nhé.
Còn vụ giải thưởng thì em không có ý kiến gì lớn lao, chỉ xin các bác hỗ trợ em lấy cái màn hình LCD về để em chơi PES11 thôi.hehe
Thật ra mình làm từ thiện không cần đi xa đâu bác! Em nghĩ mình làm 1 bữa ăn từ thiện tại bệnh viện nào đó là đc rồi!
Nhưng nhất thiết phải dẫn các F1 theo để giáo dục tính nhân văn.
Chứ đôi khi mình đi xa cũng vậy thôi hà!
Em cũng mong mình làm việc gì nho nhỏ cho đời thôi!

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

nguoiphutinh nói:
hattrickson nói:
@bác Phụ Tình: Em nghĩ chương trình từ thiện nên nhờ các bác lãnh đạo đề xuất một chuyến offroad nữa để đưa tận tay cho đồng bào nghèo, ngoài ra anh em TFC lại có thêm dịp đi chơi với nhau nữa. Em thấy mình làm chuyến từ thiện lên cung đường Gia Lai, Kon Tum gì đó thì quá hay.Bác nào ủng hộ, vote cho em nhé.
Còn vụ giải thưởng thì em không có ý kiến gì lớn lao, chỉ xin các bác hỗ trợ em lấy cái màn hình LCD về để em chơi PES11 thôi.hehe
Thật ra mình làm từ thiện không cần đi xa đâu bác! Em nghĩ mình làm 1 bữa ăn từ thiện tại bệnh viện nào đó là đc rồi!
Nhưng nhất thiết phải dẫn các F1 theo để giáo dục tính nhân văn.
Chứ đôi khi mình đi xa cũng vậy thôi hà!
Em cũng mong mình làm việc gì nho nhỏ cho đời thôi!

Từ thiện thì em và gia đình hay đi thăm một ngôi chùa ở Tây Ninh chuyên nhận nuôi trẻ mồ côi,tàn tật và người lớn tuổi.

Hạng D
25/8/10
2.627
333
83

cuongcualu nói:
lovecars nói:
Em chỉ có một ước ao xin cái giải nhì thôi về xem phim giải tỏa ức chế vì 2 ngày liền bị xxx túm,chắc tuần sau em đi vtàu xả xì trét luôn quá.

Em ngoài lề tí các bác đi đại lộ VÕ VĂN KIỆT cẩn thận coi chừng bắn tốc độ nha:mad::mad:
Sao ức chế bằng bác A2.0 hả Lovecars ! Bữa hổm Ổng ùm sùm lên chúc A bắt mỏi tay các chú xxx ! Ai dè ...
em ko có chúc bác nhe, keenlon hù bác ra PT 1 mình coi chừng gặp xxx đó!

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon

A2.0 nói:
cuongcualu nói:
lovecars nói:

em ko có chúc bác nhe, keenlon hù bác ra PT 1 mình coi chừng gặp xxx đó!

Cái này em xác nhận anh A2.0 nói đúng ! he he he

@all: vậy là tối nay sẽ diễn ra buổi off tổng kết chuyến đi, bóng bàn chuyến kế tiếp tại Đà Lạt, tặng đĩa CD hình chụp của các tay máy và "hoành tráng" nhất là vụ bốc thăm trúng thưởng !

Ô lế.....ô lế......ô lế.......ô lề...... !

Hạng B2
17/10/09
244
0
18

Bé Lovecars có người tự nguyện hiến dâng đầu HD ,đề nghị rửa đê !:D

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

Giành cho đã không ai có gì hết!
Thôi , những ai không có quà đừng có buồn! Em có chai rượu bữa nào em mời anh em cho đỡ buồn dụ này nha!