Hạng B2
19/11/10
164
2.963
133
Chiều nay BMT trời đẹp quá, định đi hồ Lak mà vợ con ngủ chưa dậy. Tiếc quá

Hạng B2
28/5/14
169
177
53
EM dự định tết ta này về Ea Kar (Daklak). Bác nào mới đi cập nhật giúp em đường xá dạo này thế nào ạ. Em dự định xuất phát cỡ 5h30 6h sáng gì đó, dự là cỡ 1h tới nơi. Không dám đi tối vì không quen đường lắm ạ

Hạng C
19/4/13
579
634
93
EM dự định tết ta này về Ea Kar (Daklak). Bác nào mới đi cập nhật giúp em đường xá dạo này thế nào ạ. Em dự định xuất phát cỡ 5h30 6h sáng gì đó, dự là cỡ 1h tới nơi. Không dám đi tối vì không quen đường lắm ạ
Em mới tới Buôn Mê Thuộc, đường đi tốt. Cứ tự tin đi nha bác. Còn EA Kar em không biết.

Hạng B2
31/10/15
139
188
43
Em cũng định đi BMT nhưng đi từ Nha Trang lên qua QL26. Bác nào biết tình hình đường này vui lòng update giúp em :)
Bác đã đi qua QL 26 kg? Có thể cho em chút thông tin tình trạng mặt đường? Nghe nói năm rồi nâng cấp sửa chữa không biết đã đã xong chưa? Có bác nào biết giúp em gấp ạ. Sáng mai em định qua đó

Hạng B2
31/10/15
139
188
43
Hôm nay đã qua đường ql 26, đường làm gần xong, có đoạn còn hẹp đủ hai làn xe, mặt đường tốt nhưng không chay nhanh đủ tốc độ được vì bà con qua lại nhiều. Ae nào có đi thì biết thêm thông tin nhé

• Like
Reactions: VNET
Hạng C
5/3/13
561
1.105
93
Làm biếng mở thớt mới, đào mộ thớt này vậy, nhà mình tính tết này du lịch Buôn mê, ngặt nỗi Daklak mình đi mòn chân rồi...còn nơi này chưa đi. Các Bro ở Dak nông, Daklak cho hỏi Hồ trúc huyện Cujut có gì chơi không các Bác, có cả người lớn và trẻ em, trên đưởng QL14 có điểm du lịch nào không?? mình tìm trên google đường vào khu du lịch Nâm nung, mà không thấy. Thanks các Bro trước.

Hạng D
30/11/12
1.011
842
113
Làm biếng mở thớt mới, đào mộ thớt này vậy, nhà mình tính tết này du lịch Buôn mê, ngặt nỗi Daklak mình đi mòn chân rồi...còn nơi này chưa đi. Các Bro ở Dak nông, Daklak cho hỏi Hồ trúc huyện Cujut có gì chơi không các Bác, có cả người lớn và trẻ em, trên đưởng QL14 có điểm du lịch nào không?? mình tìm trên google đường vào khu du lịch Nâm nung, mà không thấy. Thanks các Bro trước.
hồ trúc nhìn gớm òm, ai mà đi nữa, nam ung chỉ là vườn quốc gia thôi chẳng có cài gì..dăklak thì giờ chỉ có mấy cái thác, kdl chẳng có gì nhiều

• Like
Reactions: lanviet