PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Tiger mom nói:
Đi câu cũng phải tùy tâm trạng, bác đi câu trong tâm trạng vui vẻ, hứng khởi thì cá nó thấy dễ sương mới zui zẻ đớp mồi, còn nhìn cái mẹt rầu rỉ thấy bắt ghét nó đâu thèm cắn câu.

Ba cần thủ bữa nay vui lắm chứ, không có cá thì câu cua cũng vui.

Hạng D
19/6/10
1.285
86
48
TP Hồ Chí Minh
PhD nói:
Tiger mom nói:
Đi câu cũng phải tùy tâm trạng, bác đi câu trong tâm trạng vui vẻ, hứng khởi thì cá nó thấy dễ sương mới zui zẻ đớp mồi, còn nhìn cái mẹt rầu rỉ thấy bắt ghét nó đâu thèm cắn câu.

Ba cần thủ bữa nay vui lắm chứ, không có cá thì câu cua cũng vui.
Riêng Bác bữa nay hên quá!...Tại hạ xin bái phục ...báiphục...

Hát hay nên cá nó ngất ngây đâu dám ăn mòi.hjhj.Em câu ao đôi mấy lần chỉ dính đuợc có hai,ba con cá à.Thích nhất là câu cá bên Trung Sơn thôi.Câu dể dính.hjhj và ngày xưa em câu dính con cá 60kg mà em đang nuôi củng là ở bên đó.

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Mới tập câu mà bác đòi đi Trị An và Sông Mây thì chắc là bác muốn đi dã ngoại là chủ yếu.... Bây giờ chỉ có Thành Long là lý tưởng nhất cho gia đình, có sân tennis, hồ bơi, câu cá, ăn nhậu, cá thì dễ câu, mồi nhậu thì phong phú...

Hạng D
19/6/10
1.285
86
48
TP Hồ Chí Minh
trungnghia nói:
Mới tập câu mà bác đòi đi Trị An và Sông Mây thì chắc là bác muốn đi dã ngoại là chủ yếu.... Bây giờ chỉ có Thành Long là lý tưởng nhất cho gia đình, có sân tennis, hồ bơi, câu cá, ăn nhậu, cá thì dễ câu, mồi nhậu thì phong phú...
Xin Bác nói khẽ thôi..! để hàng xóm nghe thấy thì rầy rà lắm!...

Thực ra thì.. Em đi ..xem câu là chủ yếu!...