Hạng B1
5/6/21
54
122
33
43
Ở nhà 2 tuần các bác làm gì nhỉ? Đi ra đi vào nhìn con ngựa sắt mãi thế sao, trên diễn đàn mình có cô nào chưa chồng làm quen luôn nha :D
Anh em vào đây tám chút cho qua cái dịch nào :rolleyes:
Ở nhà buồn quá, ngồi mãi trên xe mà nhớ những cung đường Bắc Nam quá các bác ợ.

Dịch ở nhà các bác làm gì? Vào đây tám chút cho vui

• Like
Reactions: PMH82
Hạng B1
5/6/21
54
122
33
43
Bây giờ ở nhà như ở tù nhỉ, muốn nhậu cũng chẳng có mồi nào ngon

• Like
Reactions: CaMap2001
Hạng F
29/10/16
11.501
21.747
113
Pháp
Có nhiều chuyện làm lắm, nhà cửa, điện nước, rồi đờn ca, chém gió trên OS, Đánh cờ Ziga, viết văn, đọc sách. Hay có những thú vui khác như cá cảnh, cây cảnh ... Và sau đó là những yêu thích đặc biệt riêng .... cái nầy thì tuỳ tuổi tác, sở thích và hiểu biết ... Nhưng chắc chắn rất ít ai thích quái đản như em là chơi .... Mô hình tỉnh ...cái nầy giết giờ kinh hồn lắm

.
Thân các bác trong mùa dzịt

• Love
Reactions: Camera_HT
Hạng B1
5/6/21
54
122
33
43
Có nhiều chuyện làm lắm, nhà cửa, điện nước, rồi đờn ca, chém gió trên OS, Đánh cờ Ziga, viết văn, đọc sách. Hay có những thú vui khác như cá cảnh, cây cảnh ... Và sau đó là những yêu thích đặc biệt riêng .... cái nầy thì tuỳ tuổi tác, sở thích và hiểu biết ... Nhưng chắc chắn rất ít ai thích quái đản như em là chơi .... Mô hình tỉnh ...cái nầy giết giờ kinh hồn lắm
.
Thân các bác trong mùa dzịt
Khi xưa em cũng thích chơi mô hình xe lắm nhưng giờ công việc đi nhiều mà vợ con chưa có nên không biết sưu tầm cho ai chơi. Giờ đang dịch chỉ biết ở nhà ngồi lai rai 1 mình, rồi chơi những trò games tuổi thơ ngày xưa. Em tậu cái máy games thùng này để chơi qua mùa dịch, cũng giết thời gian ghê lắm :cool:

• Like
Reactions: PMH82 and Violet