Hạng B2
25/8/16
374
320
63
Lòng vòng một lúc, cuối cùng mình cũng vào tận sào huyệt, khổ nỗi mấy tiệm biết tiếng Việt thì không có hàng, mình vào một tiệm một em Khơme có nguyên con Cam 98, thích món nào tháo món nấy, khổ nỗi Em ý không biết tiếng Việt nên mình vừa chơi tiếng Anh, vừa ra dấu (từ chuyên môn linh kiện oto mình chả biết). Công nhận mua đã và rẻ thiệt, nhưng khi về bị hải quan không cho qua, năng nỉ mãi mất 5 xị cũng đưa hàng về đến nhà.
Chuyến đi tương đối thành công
Thấy Bác chủ nói thích thật. Mình cũng đang cần mua một số đồ cho con Rav4 đời 1998 của mình. Phụ tùng dòng nầy bên Cam có nhiều không Bác Nếu Bác còn nhớ địa chỉ đường chổ mua phụ tùng bên Cam cho mình xin với . Cảm ơn !

Hạng F
5/4/13
23.876
144.190
113
Thấy Bác chủ nói thích thật. Mình cũng đang cần mua một số đồ cho con Rav4 đời 1998 của mình. Phụ tùng dòng nầy bên Cam có nhiều không Bác Nếu Bác còn nhớ địa chỉ đường chổ mua phụ tùng bên Cam cho mình xin với . Cảm ơn !
Vô chợ DEPO mà mua....cả triệu đô la cũng chưa mua hết cái chợ đồ xe đó...

• Like
Reactions: Raw41998
Hạng B2
25/8/16
374
320
63
Vô chợ DEPO mà mua....cả triệu đô la cũng chưa mua hết cái chợ đồ xe đó...
Cảm ơn Bác nhiều ! Nhưng nhờ ông google kiếm cái chợ DEPO đó mà sao hổng thấy Bác ơi . :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
5/4/13
23.876
144.190
113
Đi chợ campuchia mua phụ tùng
Cảm ơn Bác nhiều ! Nhưng nhờ ông google kiếm cái chợ DEPO đó mà sao hổng thấy Bác ơi . :D
Nhìn trên ảnh e chụp của GG nha!!!
chổ khoanh đỏ là các đường bán đồ phụ tùng!!!

• Like
Hạng F
5/4/13
23.876
144.190
113
Cảm ơn em nhiều lắm ! Sẽ sắp xếp làm chuyến sang bên ấy . Mình trả bằng tiền VND hay Dollar vậy em ?
Dạ...tất cả giao dịch là đô la mỹ...
p/S nếu đổi đô khó khăn thì đem tiền việt nam qua campu vẫn có chổ đổi...à mà campu là xứ tự do nên bác cầm vn đồng qua đổi tất cả cũng có ạ...kkkk

• Like
Hạng B2
25/8/16
374
320
63
Dạ...tất cả giao dịch là đô la mỹ...
p/S nếu đổi đô khó khăn thì đem tiền việt nam qua campu vẫn có chổ đổi...à mà campu là xứ tự do nên bác cầm vn đồng qua đổi tất cả cũng có ạ...kkkk

• Like
Reactions: DUYBITI