Tập Lái
13/1/07
11
0
0
53
RE: Đi Đà lạt các bác cần chú ý

e thấy mấy chú cá vàng chịu khó đi tuần thì tốt biết mấy, chứ thấy mấy vụ tai nạn ghê wá... Thôi chậm mà chắc, có đi có về. không yêu mình thì cũng yêu người khác chứ:D

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Phải chú ý biển báo thôi. Các bác chạy 60-70 vào chỗ nào đó có biển 50 là mệt rồi, đường đèo thì chỉ 40 thôi,xổ xuống là dễ dính lắm. Dọc đường biển NT có nhiều biển 30,không bắn thì thôi ,chớ núp mà bắn thì 10 bác phải có 9 bác dính đạn !!!

Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113

VN mình vui lắm bác Thiết, đường thẳng cho chạy 50 nhưng bác để ý đi trên đèo cấm bảng cho chạy 80 đó bác . biển báo VN toàn là cấm sai chỗ :mad:

Hạng D
29/3/07
1.808
665
113
vnexpress.net

Trích đoạn: nguoikhonglo

VN mình vui lắm bác Thiết, đường thẳng cho chạy 50 nhưng bác để ý đi trên đèo cấm bảng cho chạy 80 đó bác . biển báo VN toàn là cấm sai chỗ :mad:

Em hoàn toàn đồng ý với bác , Vn mình phải nói là cấm bảng vô tội vạ

Hạng D
23/11/06
1.911
31
48

Trích đoạn: Chit

Trích đoạn: nguoikhonglo

Em hoàn toàn đồng ý với bác , Vn mình phải nói là cấm bảng vô tội vạ
....cấm bảng vô bậy bạ.[&:]:mad:

Tập Lái
24/4/06
7
1
0

vậy chắc thằng em phải đi đêm wá các bác. Mấy hôm nay em stress quá định đi Dalat xả stress.Hình như đi đêm chỉ có một trạm ở Phú Cường, các chú xxx chặn xe tải

Hạng D
29/3/07
1.808
665
113
vnexpress.net

Có lần em đi lên Bảo Lộc , trước lúc vào đèo Chuối có một chỗ dừng dân khá sạch sẽ . Xả nhớt xong em chạy tiếp thì cách đó chừng 2 - 300 m em thấy sao có đèn tín hiệu đỏ vàng chớp chớp giống như công trường đang thi công . Chạy lại thì mới thấy 1 xe hơi của *** đậu sát trong lùm cây nhưng mở đèn báo hiệu liên tục, hên quá khôn bị bắn tốc độ , hai chú Bus chất lượng cao phía sau em bị ngoắc vô liền , không biết lỗi dì hay chỉ để kiểm tra . Em thấy hiếm lắm mới có *** dừng lại mà mở đèn báo hiệu vậy , thường em thấy " tắt đèn túi thui" đứng núp bắn không hạ

Hạng B2
14/12/06
348
0
0
Saigon

@nguoikhonglo : bác nói đúng vừa ra khỏi Đà Lạt là tới đèo Pren mà bảo qui định tốc độ ghi Xe hơi <30chổ : 80Km/h
Botay.com luôn !!!

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

Trích đoạn: trungnghia

Tài xế xe tải cty tui chở hàng lên Đà lạt, tới khúc Túc Trưng đu theo một em biến số 49 cũng xe tải luôn. Xe kia chạy 80 km/g, tài cty tui cũng chạy 80. Bị bắn lại bác tài cty tui nói sao cái xe kia chạy 80 mà mấy ông không bắn lại bắn tui? Các chú nói : Xe đó bị bấm 2 lỗ rồi, tha! Tài cty tui nói : Trời, tui bị bấm 2 lỗ, mới đổi bằng đang chờ lấy còn xài biên lai hẹn nè! Vậy hả, vậy thì bấm một lỗ vào biên lai cho chừa!!! Bó tay chưa các bác.:D:D:D

đúng là pótay.com

Hạng C
23/7/07
895
4
18
40

Trích đoạn: Chit

Có lần em đi lên Bảo Lộc , trước lúc vào đèo Chuối có một chỗ dừng dân khá sạch sẽ . Xả nhớt xong em chạy tiếp thì cách đó chừng 2 - 300 m em thấy sao có đèn tín hiệu đỏ vàng chớp chớp giống như công trường đang thi công . Chạy lại thì mới thấy 1 xe hơi của *** đậu sát trong lùm cây nhưng mở đèn báo hiệu liên tục, hên quá khôn bị bắn tốc độ , hai chú Bus chất lượng cao phía sau em bị ngoắc vô liền , không biết lỗi dì hay chỉ để kiểm tra . Em thấy hiếm lắm mới có *** dừng lại mà mở đèn báo hiệu vậy , thường em thấy " tắt đèn túi thui" đứng núp bắn không hạ
úi em thường hay đi muine-saigon và ngược lại tuy nhiên chưa gặp bác xxx nào tắt đèn khi thi hành công vụ cả.....nếu bác xxx nào tắt đèn tính hiệu trên xe xxx thì bác có quyền ý kiến lại chứ.....nhưng kết quả ra sao thì em ko dám nói àh nha....:D[8|]