Hạng F
11/1/10
6.130
60.415
113
hungta nói:
cpkhanhhung nói:
ko quá tải mà cũng chẳng kẹt xe, cũng ko nóng lắm vì người ta che lưới gần như kín bầu trời. Mình đi lúc 7h từ quận Tân Phú, Tp HCM hôm nay sao ít xe thế, chắc pà kon đi xa cả rồi. Lúc về cũng thế. Mình chở cả nhà thẳng tiến biển ĐN, khoảng 14h khi mọi người đổ về nhiều thì mình check out. Công nhận khu Đại nam lớn thật, lúc chạy xe ra cũng phải hỏi đường liên tục.
Định post 1 tấm hình nhưng ko biết cách, bác nào chỉ giúp với.

Bác tham khảo cách post ảnh ở đây nhé: http://www.otosaigon.com/forum/m366086.aspx

em dốt quá, bác thông cảm. Theo đúng chỉ dẫn của bác nhưng vẫn ko post được hình. "4. Bước cuối cùng trở lại bài viết của các bác rồi nhấn vào cái ô có chữ "image" thì sẽ hiện ra
đấy. Các bác chỉ việc dùng lệnh paste là OK. Hoặc không thì gõ thủ công trực tiếp vào bài post như sau:
" nhưng trong bài viết của em ko thấy ô có chữ "image". E thử đánh trực tiếp [image] chèn link [image] thì nó ra nhuyên dòng như vậy. E bỏ 2 chữ image đi thì hiên link thôi. Bác hướng dẫn cụ thể cho em với.

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Em hỏi dốt tí... bác nào post cái map/ bản đồ đường đi cho em xem với... Em chưa đi lần nào nên không biết đường...

Hạng B2
27/3/08
234
1
20
cpkhanhhung nói:
vuthanh02000 nói:
Chắc chắn là quá tải. Với thời tiết này các bác mang theo đổ ăn thức cuống nhiều vào đặc biệt là nước ( Giá trong đó cao lắm ), bạt or chiếu để nghỉ. Nói chung các bác chuẩn bị như đi dã ngoại ( càng mua ít trong khu DL càng tốt)
Chúc vui vẻ

ko quá tải mà cũng chẳng kẹt xe, cũng ko nóng lắm vì người ta che lưới gần như kín bầu trời. Mình đi lúc 7h từ quận Tân Phú, Tp HCM hôm nay sao ít xe thế, chắc pà kon đi xa cả rồi. Lúc về cũng thế. Mình chở cả nhà thẳng tiến biển ĐN, khoảng 14h khi mọi người đổ về nhiều thì mình check out. Công nhận khu Đại nam lớn thật, lúc chạy xe ra cũng phải hỏi đường liên tục.
Định post 1 tấm hình nhưng ko biết cách, bác nào chỉ giúp với.

Up hộ bác cái hình :D

Bác click vào cái icon hình núi và mặt trời cạnh cái icon biểu cảm á (hoặc nhanh thì bấm CTRL+G)